Thư viện game Nes do các bạn đóng góp!!!!

Thảo luận trong 'S60/S80/S90: GAMES - TRÒ CHƠI' bắt đầu bởi huunhon, 14 Tháng ba 2005.

1. trai_quynhon

trai_quynhon Ex-Mod

Được Like:
    388
    Cảm ơn bác nhiều nha.Have fun
    yew thích bài này.
  2. JimmyLin

JimmyLin Thành viên

Được Like:
    160
    Thế có trò bắn xe tank của em chưa pác huunhon? Hay pác cho em biết cái tên của trò đó đi, để em kiếm :)
    yew thích bài này.
  3. captainBo

captainBo Thành viên

Được Like:
    1
    Hnh nh l Battle City
    yew thích bài này.
  4. mtrung12

mtrung12 Thành viên

Được Like:
    4
    ủa HuuNhon những game này toàn là cho QD hông ha ? Mình chơi trên 6600 có đuu7o75c hông vậy ne ?
    yew thích bài này.
  5. BADBOYHVU

BADBOYHVU Ex-Mod

Được Like:
    872
    Cái này chơi tốt trên 6600 đó Hùng, cứ down về rùi chơi thoải mái nha! :D
    yew thích bài này.
  6. huunhon

huunhon Thành viên

Được Like:
    454
    @Jimmi Lin : trò đó là Battle City đó mình đang kiếm đây , hơi bị khó vì trò này củng ít người thích , trong khi trò Tetris lại có khắp nơi

@mtrung : mấy game này máy nào chơi cũng được cả chỉ cần cài cái giả lập VNes vào , hoặc Vsun gì đó
    yew and vittrum like this.
  7. heen

heen Thành viên

Được Like:
    387
    Game xe tăng của bác đây !

Anh em nào cho tớ xin tên của mấy cái games Sọc dao(có 2 thằng nhảy dù lúc đầu tiên đó),trò Cao bồi nữa(Trò mà thằng cao bồi màu đỏ đi qua các cái đầm cá sấu.....),cả 1 trò Fighter gì mà ngày xưa chúng mình còn có thể hóa được người hổ,người than,người tuyết.... trò này cũng là tiếng Nhật,2 người đánh với 2 máy..... nếu ai có thì post hoặc cho tớ xin cái tên tiếng anh nha !

Các file đính kèm:

8. JimmyLin

JimmyLin Thành viên

Được Like:
    160
    Cám ơn bác heen, các pác còn trò nào hay hay post lên với, trong khi chờ đợi snes thì mình chơi né đỡ, hùi nhỏ em chỉ chơi có 3 trò: contra, tank và mario, nên chả biết trò nào hay. àh, em nhớ có trò cũng dạng giống mario, nhưng mà hình cái con mèo đen cầm cái bị, bắn thì nó hiện ra cái quả tạ áh. trò đó cũng hay lắm. mà hồi nhỏ chơi ko biết tên :D bác nèo tìm hộ cái :)
    yew thích bài này.
  9. huunhon

huunhon Thành viên

Được Like:
    454
    được rồi để mình cố tìm thử xem

hiện mình đang tìm series game 7 thằng lùn là các game đá banh tuyệt chiêu , rồi song hùng kỳ hiệp , rồi cái game đánh võ 4 người (hình như giống với cái game mà bác Heen đang nói đến) trò này thì hay nhất rồi , đánh 4 đứa loạn xà ngầu mà còn vui nữa chứ
    tocrungsanchua and yew like this.
  10. JimmyLin

JimmyLin Thành viên

Được Like:
    160
    Sao trò ninja gaiden và shadow of the ninja em chép vào ko chơi được, app close main, có cần giải nén ra ko nhỉ?
    To HuuNhon: pác ráng kiếm nhá, em biết mí trò nì khi xưa chơi có biết tên đâu :D nên muốn tìm đúng trò phải nhớ trò đó chơi ra lèm seo, rùi test từng cái 1 :D
    yew thích bài này.