Thư viện game Nes do các bạn đóng góp!!!!

Thảo luận trong 'S60/S80/S90: GAMES - TRÒ CHƠI' bắt đầu bởi huunhon, 14 Tháng ba 2005.

1. tranhieucn

tranhieucn Thành viên

Được Like:
    92
    Bác nhikhan có bản Vnes 1.6 (262K màu) nào khác thì cho em xin với. Cái bản Vnes 1.6 (262K màu) bác post lên ở mấy trang trước cài vào máy vẫn bị vỡ hình. Chán quá, cài bản 1.6 (65K màu) thì thấy màu cũng tạm được, không được ngon cho lắm, hic....
  2. nhikhan

nhikhan Ex-Mod

Được Like:
    1,632
    kg có bản nào khác bạn ơi. dùng bản 1.5 thử xem, và bản này cũng ít lỗi hơn 1.6 nữa.
    cảnh sát 113 thích bài này.
  3. verylove

verylove Staff Member

Được Like:
    2,944
    thế còn game song đấu nhất dương chĩ có bác nào có ko . Mình còn nhớ có game mà chơi có 2 thằng là anh em như Lý Tiễu Long đó , có ai có game ko . Hồi mẫu giáo hay trốn đi chơi , bây giờ ko nhơ tên nữa
  4. TMD

TMD Guest

ai có game tề thiên cho em xin với . tề thiên nó xịt ra được đám mây để cưởi ý . em không biết nói sao nữa hihihi
  5. huunhon

huunhon Thành viên

Được Like:
    454
    cái game đó tui kiếm cả năm nay ko ra ... hix
  6. lemon_nbc

lemon_nbc Guest

Cho mình hỏi chương trình Vnes cài trên PC cũng giống như cài trên điện thoại phải không.Cám ơn các bạn nhiều
  7. S@mmy

S@mmy Thành viên

Được Like:
    0
    Có bác nào có trò GOAL 3, như trên máy game 4 nút cũ ko ạ :D
  8. gaixixon

gaixixon Thành viên

Được Like:
    0
    hị hị.. có trò game ngày trước em rất thích giờ muốn chơi nhưng quên mất tên rồi :(( tạm thời chỉ có thể mô tả thế này: nhân vật mà mình chơi có thể nhảy lên tường, rồi song phi bật trở lại :p sau đó cuối bài nó phải đấu với mấy cái xác ướp (đứng khoanh tay í.. ), đấu với con rắn (nó chui xuống đất rồi lại ngoi lên để tấn công), hoặc con đại bàng nữa.. hoặc là phải đấu với 1 thằng trông như người Tàu í.. :( chán quá chả biết tên nó là gì nữa..
  9. anhnguyen

anhnguyen Thành viên

Được Like:
    4
    Có ai có trò đấu võ đài Wrestle k vậy?
  10. BAXU

BAXU Guest

Double Dragon...Mình chỉ nhớ mang máng như vậy.
    cảnh sát 113 thích bài này.