Thư viện game Nes do các bạn đóng góp!!!!

Thảo luận trong 'S60/S80/S90: GAMES - TRÒ CHƠI' bắt đầu bởi huunhon, 14 Tháng ba 2005.

1. gaixixon

gaixixon Thành viên

Được Like:
    0
    thanx.. để mình tìm xem.. :)
  2. vinny_vu

vinny_vu Thành viên

Được Like:
    10
    hỏi bà con một cái nha!!!!mà chắc không được quá!!!game Vnes nào chơi trên 3250 được không vậy...hic hic...mới mua cái này thấy thích nghe nhạc nhưng....huhu....it game qua đí!!!
  3. gaixixon

gaixixon Thành viên

Được Like:
    0
    @baxu: cảm ơn bạn nhiều nhá.. :) nó là double dragonII :)
  4. dark_slayer_83

dark_slayer_83 Thành viên

Được Like:
    1
    Có 1 trò bắn máy bay mà giáp nó tăng dần dần lên có thể chọn đạn lửa rồi laser,đạn dí....roi bomb cung co' nhieu loai lam có ai nhớ nổi ko nhỉ?
  5. snake2001vn

snake2001vn Thành viên

Được Like:
    50
    anh em nào có trò tennis ko share nha!
  6. justice

justice Thành viên

Được Like:
    28
    sao thấy mấy trò giả lập này hay quá. mình đang dùng 7710 chỉ có cài đuợc PICODRIVE và GAMEBOY mà 2 cái này thì không có trò Subasa hay cậu bé 3 mắt. bác nào có biết 2 trò này chạy được trên 7710 thì chỉ với. PICODRIVE là file *.smd còn GAMEBOY là *.gb hoặc *.gbc
    mong nhận được sự giúp đỡ
    hồi trước em nhớ có chơi được trò Subasa trên máy tính. bác nào còn nhớ trò đó và có game thì share cho em với, cám ơn các bác
  7. kevinvo

kevinvo Guest

Mình xin chân thành cám on các bạn rất nhiều,cám ơn người đã lập ra topic này,cám ơn admin nua chứ.nếu ko có cácbạn mình sẽ ko bao giờ tìm lại được những giây phút như thời thơ ấu.THANKS A LOT
  8. southsun

southsun Thành viên

Được Like:
    44
    chơi những trò này làm cho tôi có cảm giác được trở lại với tuổi thơ hồn nhiên ,với nơi tôi sinh ra và có những nhận thức đầu tiên về cuộc sống.cảm ơn tất cả
    cảnh sát 113 thích bài này.
  9. boynhaque

boynhaque Nick Vi Phạm

Được Like:
    29
    các bạn dùng google vào trang rom-world có cả đống game nes tha hồ mà chọn chúc vui vẻ:)
  10. thanhcarlos

thanhcarlos Guest

ai bít game ninja biến ko,có 2 thằng ninja đi cảnh xong rồi nó ăn đc cái gì đó biến thành chó,samurai..và hình như có lúc 2 đứa hợp thành 1 nữa,2 người chơi đó.Ko phải trò kage à nha.