Thư viện game Nes do các bạn đóng góp!!!!

Thảo luận trong 'S60/S80/S90: GAMES - TRÒ CHƠI' bắt đầu bởi huunhon, 14 Tháng ba 2005.

1. vnr_82

vnr_82 Thành viên

Được Like:
    155
    Hic...Hic....Tiếc thật...Vậy mà lâu giờ mình chẳng quan tâm,chú ý games loại này...Hôm nay đọc,down 1 bữa đã đời luôn...Nhớ lại ngày xưa......
    Có cái hình của co1changtraidep có nhắc đến games "làm xiếc" mà đứng trên con sư tử nhảy qua các vòng lửa,nhảy tránh các con khỉ (thỉnh thoảng có con màu đỏ nó xuất hiện nhảy chồm lên 1 cái....),games đua xe nhỏ nhỏ mà ăn xăng dọc đường,tránh các xe có cả xe tải,xe màu đỏ,vàng thì hay "lụa qua lụa lai" ấy, nếu hết nhiên liêu dọc đường thì nó sẽ empty.. nhưng mình không biết down file nào là cái trò đó cả ???
    Rồi cái trò đua xe : Moto bike thì phải ( Mà nó có lao qua cái dốc thì bốc cả xe lên cao,đi đc nửa đường nó báo ,vào ổ gà bị chậm lại...à nhớ cái nữa là games đó bấm nút B thì chạy nhanh hơn nhưng đi lâu với nút B sẽ bị thổi còi phạt đứng lại....).
    Có thể mình xem chưa kỹ lắm vì mình chỉ down 1 vài trò ngày xưa hay chơi như contra,Double Dragon,Kage,Jeep... nhưng mong đc các bạn Up lên lại các games mình đã xin ở trên với.

Cảm ơn các bạn nhiều .
  2. vnr_82

vnr_82 Thành viên

Được Like:
    155
    Mấy cái games mình xin mình đã tìm đc rồi.Cảm ơn mọi người...
    Mình chỉ không biết games đặt bom( ỉa mìn ) *.nes...mà có các con ma di chuyển phải tránh hoặc đặt mìn để giết nó,phá gạch ở trong có thể có hình quả bom,cửa để về bài...Tìm đc cửa vào trong đó là về bài ấy.Mình chỉ nhớ trò đó trên máy tính tên là Dyna...Ko biết Vnes tên của nó là gì để search.Mình search Dyna và copy 1 vài cái về mà ko phải trò mình muốn tìm...
    Tiện cho mình xin vài cái Link để down Data của Games giả lập: VSun,Vboy.

Ai biết chỉ mình với.Cảm ơn bạn nhiều.
  3. hungghe

hungghe Thành viên

Được Like:
    13
    có bác nào co ban subasa capital tiếng anh không,cho mnh với chơi bản tiếng nhật thì thích thật nhưng chăgr hiểu gì cả,luôn tiện cho hỏi có chương trình giảlaapj cho pc không nhi? thank
  4. hiveman

hiveman Thành viên

Được Like:
    346
    Có ai có trò chú bé phóng dao đi ngược đoàn tàu không , đi hết đoàn tàu là vào bãi đất trống phi dao cá voi ...
  5. Trai_BT

Trai_BT Thành viên

Được Like:
    1
    hi
    Đùa chứ, sao 4rum lại có 1 topic hay đến vậy. K uổng phí khi mình kết Ngage hơn các máy khác.
  6. locked

locked Thành viên

Được Like:
    1
    Mình vào Rom-world thấy rất nhiều ROMs mà ko biết ROM nào dành cho .NES cả (ko biết nó thuộc mục nào ) . Ai chỉ giúp mình với
  7. hiveman

hiveman Thành viên

Được Like:
    346
    Bạn vào mục Nintendo đó , 1 kho , còn điện tử = dĩa mềm 1.44 thì vào super nintendo
  8. Các bác thích Vnes (1 đống rom chơi ko hết, có tất cả những game nổi tiếng ngày xưa) + Vsun (giả lập game đĩa mềm-hơi ít rom) thì theo link này mà down nhé!

Xie xie! Chúc vui :hug:

Ai thấy hữu ích thì Thanks m 1 cái nha!
  9. tinhocshi

tinhocshi Thành viên

Được Like:
    1
    Bạn nào có game đánh bài tiếng lên chạy tren vsun không cho mình với
  10. hp_mobile2002

hp_mobile2002 Thành viên

Được Like:
    16
    có bản nào hay ko bạn