Thư viện game Nes do các bạn đóng góp!!!!

Thảo luận trong 'S60/S80/S90: GAMES - TRÒ CHƠI' bắt đầu bởi huunhon, 14 Tháng ba 2005.

1. ghotlop222

ghotlop222 Guest

Cho em hỏi có bac nào biêt trò ninja hóa hổ không?ban đầu có hai người sau đó có thể hóa thành hổ hay thành rắn hay chim.em tìm mãi trò này rồi mà chưa thấy.bác nao biết nhắn lại cho em với nhé.em cảm ơn nhìu.
  2. c6220119

c6220119 Thành viên

Được Like:
    5
    Các pác cho em hỏi tí,giả lập vnes hoặc các game giả lập khác như vbag vsun.. có trò nào là dạng game xây dựng nhà cửa, sau đó đẻ quân ra để kéo đi đánh nhau, chiếm các vùng đất khác không.Em dùng ngageQD không chơi được những game dạng này mà em rất thích nên em quay sang seach game giả lập.Pác nào biết game đó nó tên là gì thì reply lại cho em với nhé để em tìm hoặc up lên cho em với thì em cám ơn lắm lắm.Em mong sự chỉ dẫn của các pác như mong mẹ về chợ!!:(( :whew: :(( .Thank !
  3. dig31

dig31 Thành viên

Được Like:
    39
    ý bác là kiểu turn base hay thời gian thực? Có cái Acient empire II, High Seize hay mấy cái mộc đế hoặc robot 4 trong giả lập vbag cũng đc ấy, còn kiểu thời gian thực như đế chế thì ko có đâu
  4. c6220119

c6220119 Thành viên

Được Like:
    5
    Pác ạ.High Seize thì em có rùi nhưng em không khoái lắm vì nó ko xây được nhà và mua được quân.Còn Acient empire II thì ko bít máy em có chơi được không vì em là NgageQD ver 4.10 không bít có chơi được thằng java ấy không.Trước em thử cài empire 3.jar nhưng máy em ko chơi được mặc dù có lên biểu tượng trong app. Pác có thể làm ơn up giúp em bản Empire II ấy lên được không và cho em hỏi máy pác có chơi được không và làm cách nào để chơi được vì em thích lém.Còn thằng robot 4 thì em phải tìm rom ở đâu ạ ? Pác thương em thì thương cho trót để cu Ngage của em được nhờ pác nhé!
    Thank pác.=(( =(( :) Mong pác.
  5. dig31

dig31 Thành viên

Được Like:
    39
    Báo cho bác tin mừng là em cũng dùng Ngage ạ ^_^, để mai em up cho bác vậy, giờ buồn ngủ roài >_<
    c6220119 thích bài này.
  6. c6220119

c6220119 Thành viên

Được Like:
    5
    Đa tạ !Đa tạ Pác.=D> =D> =(( :)) :)) .Nhanh tý pác nhé.
  7. tjnhonline

tjnhonline Thành viên

Được Like:
    0
    cho mình xin phần mềm vnes kái cua minh nó cu bị unactive hoài là sao?
  8. c6220119

c6220119 Thành viên

Được Like:
    5
    Pác Dig31 ơiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii ! Up cho em với pác ơiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii !:(( :((
  9. ngageboy

ngageboy Thành viên

Được Like:
    21
    các bác giúp em cái Game đua xe có 4 bài thôi ,nhưng đua bài 3 thì cái đường nó bé tí lại ấy, tên là gì nhỉ , em nhớ thỉng thoảng đi trên đuòng gặp xe tải trở xăng , còn có cả cái xe bảy màu ,mõi lần gặp nó thì cố gằng đâm vào
    cảnh sát 113 and muoivove like this.
  10. minhbka

minhbka Thành viên

Được Like:
    1
    Ko ai có Motal KomBat à?
    muoivove thích bài này.