Thư viện game Nes do các bạn đóng góp!!!!

Thảo luận trong 'S60/S80/S90: GAMES - TRÒ CHƠI' bắt đầu bởi huunhon, 14 Tháng ba 2005.

1. vutokha

vutokha Thành viên

Được Like:
    328
    Bác nào có game Song long lùn thi thể thao ko các bác,em ko nhớ tên của nó,thằnng song long đó có có 1 con mắt to (màu trắng) chơi những môn thể thao như :chạy đua,ném tạ,bơi lội và đô vật...đại loại như thế đó,mấy thằng song long đó giống như game mà bác gì đã up lên nói là game độc(vừa có Tiếng Anh và Nhật) đó,em đang tìm game đó.Bác nào có thì xin post lên cho anh em cùng chơi...Game đó dzui lắm
    Mr.Zozo and yew like this.
  2. huunhon

huunhon Thành viên

Được Like:
    454
    nói lộn tên rồi bác song long là game đi cảnh mà , game mà bác nói người ta gọi là song hùng !
  3. vutokha

vutokha Thành viên

Được Like:
    328
    Em biết trò Song Long đó,nhưng ko phải là trò đó,Song Long này là game của Techno,thằng Song Long đó tên Kunio,còn bạn của nó tên Riki,2 thằng này là Song Long lùn,ko phải đi cảnh như bác nói đâu mà là chơi thể thao,em ko biết tên trò đó,nhưng hồi còn nhỏ em chơi ngườ ta thường gọi là song long điên thì phải,game đó nhiều loại lắm (đá banh,hockey,bóng rổ,đấu võ mà 2 thằng đánh cuối cùng đánh với 2 thằng mang mặt nạ hổ đó...)em nói rõ chi tiết rồi đó,bác tìm dùm em game đó nha,game mà tụi nó chơi thể thao(chạy đua,bơi lội,ném tạ,đô vật...).Thanks các bác nhiều;)
  4. co1changtraidep

co1changtraidep Thành viên

Được Like:
    85
    bản vsun1.1 đã xuất hiện rồi nhưng chơi còn chậm quá thiệt là chán !thôi thì chịu khó đợi bản sau vậy !bữa giờ bận test mấy game này thiệt là mệt quá ! và đây 1 rừng game ,toàn là games hay ko đó nha, trong đó cũng có trò natra cứu mẹ mà bạn traiquynhon muốn tìm!chúc các bạn chơi vui vẻ !

Các file đính kèm:

Mr.Zozo, yew, hau_camau and 5 others like this.
  5. co1changtraidep

co1changtraidep Thành viên

Được Like:
    85
    sao mạng dạo này chậm quá vậy ta

Các file đính kèm:

Mr.Zozo, catterman007, yew and 4 others like this.
  6. vutokha

vutokha Thành viên

Được Like:
    328
    bác nào có game Song Long điên (nó tên Kunio và Riki) như em đã nêu 2 bài trên thì cho em xin,em đang tìm game đó(game tụi nó chơi thể thao nhiều môn đấu).Thanks các bác nhiều
  7. trai_quynhon

trai_quynhon Ex-Mod

Được Like:
    388
    Cảm ơn bác co1changtraidep nhiều nha.
    Nhân tiện cho mình hỏi có version nào của Vnes cài lên được N3650 để chơi các trò này không vậy áac bác.Help me !
  8. huunhon

huunhon Thành viên

Được Like:
    454
    hay quá ! thanks nhìu

Vnes thì bạn phải cải thử mới biết thôi , hình như cái này đâu có kén máy đâu
  9. ngungoc77

ngungoc77 Guest

Mấy huynh cho hỏi ! Trò chơi xe jeep ngày xưa tên là gì vậy và huynh có thì cho với ! Cảm ơn nhiều !!!!!

XIN LỖI VÀ CẢM ƠN CÁC HUYNH , ĐỆ ĐÃ TÌM THẤY RỒI !
  10. Tyranides3

Tyranides3 Thành viên

Được Like:
    3
    Bác huunhon ơi cho mình hỏi tí, tại sao mấy cái ROM nhiều trò này không chơi được vậy ta?, mình cài thử vô máy Nokia 6260, phần lớn các ROM NES một trò thì đều chơi được hết, riêng mấy cái ROM của bác up lên không chạy được, có bác nào bị giống mình không vậy?