Thư viện game Nes do các bạn đóng góp!!!!

Thảo luận trong 'S60/S80/S90: GAMES - TRÒ CHƠI' bắt đầu bởi huunhon, 14 Tháng ba 2005.

1. hienchung

hienchung Thành viên

Được Like:
    5
    Có vài game như "Natra cứu mẹ" - "sọc dao" và game nào nữa đó bị lỗi, chơi vừa hết 1 màn thì đứng máy luôn ?? Street gang thì vào tiệm mua đồ cũng bị treo máy. Tui xài 7610 không biết có anh em nào test chưa ?
    Mr.Zozo thích bài này.
  2. vinny_vu

vinny_vu Thành viên

Được Like:
    10
    các anh em ơi!mình vừa về nước trò 2 chị em(konami_world) đó!không ngờ 10 mấy năm rồi không chơi mà đi lại vẫn nhớ và lấy đủ hết mọi bí mật,nếu anh em nào chơi mà đến chổ nào hông biết co thể nhăn tin hỏi mình nha!mình se hướng dấn tận tình.....hy vong "thư viện game nes" của chúng ta ngày càng đồ sộ DD:0903385113 tên Nguyên
    Mr.Zozo thích bài này.
  3. phamtuanvu

phamtuanvu Thành viên

Được Like:
    88
    k biết có ai chơi trò "giải phóng cuba" k nhỉ? đi bắn súng nhìn từ trên xuống, cũng vui ra phết, tìm mãi chẳng thấy.
    Mr.Zozo thích bài này.
  4. Adolf Hitler

Adolf Hitler Thành viên

Được Like:
    4
    hix nhưng có ai còn nhớ được mã hóa hổ trong màn đánh nhau 4 nguời cua seri games Kunio ko nhỉ cho mình xin cai 10 năm đã xóa đi tất cả kí ức tuổi thơ rồi.
    còn anh em nào muốn chơi CONTRA hay nhớ mã hóa 30 mạng này nhé theo mình nhớ thì mã đuợc đọc là (lên lên xuống xuống trái phải trái phải B A selec start) mình thử rồi đúng là hóa đc 30 mạng
    Xin cám on các bác đặc biệt là huunhon và co1changdeptrai nha hix như sống lai 10 năm truoc vay
    nhưng có bac nào có trò ( đua xe halley ko nếu co thì chơi = truơng trình gi vạy)
    Mừng quá chết mất thôi
    Mr.Zozo thích bài này.
  5. huunhon

huunhon Thành viên

Được Like:
    454
    - giải phóng cu ba hả , nhớ rồi để mình thử tìm xem nhưng không chắc tìm được đâu ^_^

_ mã hóa hổ thì bó tay , hồi bé mình thấy có mấy anh chơi nhưng hỏi thì mấy ổng không chỉ bẳng đi một thời gian thì lơ luôn

_ đua xe harley là game Snes mình đã test trên con QD của mình nhưng nó cà giựt cà giựt bực mình lắm

_ hầu hết các game này mình chỉ test trên PC thấy hay mới chép vào điện thoại , có một số chạy trên DT thì bị lỗi , mình thì bị trò xếp ngọc chơi chẳng được
    Mr.Zozo thích bài này.
  6. huunhon

huunhon Thành viên

Được Like:
    454
    nghe nói có cái chương trình gì đó mà để chơi mấy cái game nes này trên S60 mà có thể kết nối blue tooth để chơi nhiều người đấy , có ai biết không

nếu có thì hôm nào anh em cài hết vào mình họp mặt chơi Kunio 4 người đấy , vui ra phết đấy

mình thì đang kiếm ai đó chơi hay hay để đi trò Jackal với mình , hic cái trò đó khó quá chơi rát cả tay mòn cả nút mà nhiều lắm chỉ đi được đến vòng cuối là chết que0
    Mr.Zozo thích bài này.
  7. trai_quynhon

trai_quynhon Ex-Mod

Được Like:
    388
    Cái này mình test trên N3650 trên Ok. Vui quá đi mất cảm ơn các bác nhiều nhé.
    Mr.Zozo thích bài này.
  8. phucchuot

phucchuot Thành viên

Được Like:
    2
    bác nào biết trang nào để down game giả lập này cho em phát , làm thế đỡ nhọc các bác
    Mr.Zozo thích bài này.
  9. huunhon

huunhon Thành viên

Được Like:
    454
    lên google.com search " .nes rom" nó ra cả đống
    Mr.Zozo thích bài này.
  10. huunhon

huunhon Thành viên

Được Like:
    454
    bác cần link thì link đây , theo mình thì trang này khá đầy đủ đó , anh em củng tham gia test cho vui

http://www.rom-world.com
    Mr.Zozo, le_bao and dobay like this.