Xin giúp Tìm mua điện thoại của blackview ?

Thảo luận trong 'Android: Kiến Thức, Kinh Nghiệm' bắt đầu bởi aptechhn, 11 Tháng tám 2014.

1. tsukiji

tsukiji Thành viên

Được Like:
    0
    Blackview là hãng điện thoại Hồng Kông bác ơi. Trước giờ ở Việt Nam có mấy hãng điện thoại nước ngoài mà được phân phối chính hãng đâu. Nghe bảo là Blackview sắp ra mắt chính thức ở Việt Nam với cả tung vài con smartphone ra chào hàng thì anh em gọi nhau ngóng thôi :))
  2. gahong

gahong Thành viên

Được Like:
    0
    Các bác thấy con này thế nào? Cá nhân em thấy khá ổn đấy chứ. Kiếm con nào ngang giá (5 triệu) mà cấu hình ngon như em này chưa? 8 nhân, bộ nhớ trong 16Gb, Ram tận 2Gb mà máy ảnh cũng 8Mp chứ gì. Quá chất cho cái giá 5 củ
  3. bravew

bravew Thành viên

Được Like:
    0
    Mình thấy các bác đừng vội vàng đánh giá thông qua thông số. Cần phải đánh giá khi nó chính thức ra mắt, độ tương thích với thị trường Việt Nam và cả chế độ chăm sóc khách hàng nữa...
    Bao giờ con này ra mắt chính thức hả các bác?
  4. NgoHuaAnh

NgoHuaAnh Thành viên

Được Like:
    1
    Tròn 1 tuần nữa, 28/8 Blackview sẽ chính thức chào hàng tại Việt Nam. Thấy bảo là ko quảng cáo rầm rộ, mà model chỉ có 3 con nên mình đoán Blackview sẽ quảng bá thông qua con đường bán lẻ hoặc qua mạng lưới kinh doanh sẵn có :)
    Nhìn chung cứ phải chờ xem như nào đã :byebye:
  5. aptechhn

aptechhn Thành viên

Được Like:
    12
    28/8 tức là còn mấy hôm nữa thôi à
    Liệu có được mời ko nhỉ :3
  6. NgoHuaAnh

NgoHuaAnh Thành viên

Được Like:
    1
  7. NgoHuaAnh

NgoHuaAnh Thành viên

Được Like:
    1
    Nhìn điểm benchmark như này các bác có bị kích thích không? :v
  8. gahong

gahong Thành viên

Được Like:
    0
    Ảo vậy, Blackview mà cũng ngang được Samsung s4 cơ à :D. Mình chỉ nghĩ với giá 5 triệu mà cấu hình như vậy là tốt rồi, không nghĩ hiệu năng cũng tốt đến mức như thế :)). Đáng xem rồi đây.
  9. NgoHuaAnh

NgoHuaAnh Thành viên

Được Like:
    1
    Thực ra là có handy rồi đấy, nhưng vẫn muốn chờ nó người thật việc thật ở Việt Nam và chờ review cơ ;))
    Đây là video trên tay của ông Tây nào đó :v, trong clip này điểm benchmark còn cao hơn cả S4 cơ các bác ạ.
  10. NgoHuaAnh

NgoHuaAnh Thành viên

Được Like:
    1