Tỏ tình kiểu này có ổn không các bác?

Thảo luận trong 'Trò Chuyện Tổng Hợp' bắt đầu bởi K2DnC, 22 Tháng sáu 2011.

1. K2DnC

K2DnC Thành viên

Được Like:
    3
    Bác kết giọng em thì vào tải về làm nhạc chuông, nhạc chờ đc mà. Ah! mà bác dùng Mobifone ko? dùng thì tải về ủng hộ em cái :d
    Bài nhạc chờ này em đc kha khá lượt tải về là do bạn bè em vào tải về, bọn nó bảo: "tải an ủi" thế mới điên chứ.
  2. manlivo

manlivo Thành viên

Được Like:
    2
    =)) thế bac ko biết là xu hướng dìm hàng bằng mọi cách à. BAc phải tin tưởng vào giọng hát của mình chớ. Có ng tải về mở màn là thế nào bac cũng đắt khách ghê lắm
  3. sonti

sonti Thành viên

Được Like:
    4

Đồng chí hát cũng như ca sỹ ý nhi? Mà cái nhạc chờ này là như nào? Mình tự tạo nhạc chờ của mình cài vào điện thoại hả đồng chí?....
  4. npro1412

npro1412 Thành viên

Được Like:
    3
    hát hay hay ko ko quan trọng...chủ yếu là bác phải gây ấn tượng trong mắt em ý...phải độc đáo...vote cho bác...:D
    Làm sao để tự cài nhạc chờ được vậy....?
    K2DnC thích bài này.
  5. dangy1989

dangy1989 Thành viên

Được Like:
    6
    bác có kiểu tỏ tình hay quá ,nhưng mà làm sao để người kia biết mình tỏ tình bằng nhạc chờ nhỉ?
    K2DnC thích bài này.
  6. K2DnC

K2DnC Thành viên

Được Like:
    3
    Ý bác hỏi cách em thu bài nhạc chờ ấy à?
    Bác vào trang funring, http://sangtao.funring.vn/ nó có mục phòng thu đó bác, mà nhớ thu xong bác phải ấn nút save lại nhé! Bài này em thu để tỏ tình mà, nên chưa hướng tới yếu tố độc đáo :d

---------- Post added at 12:37 PM ---------- Previous post was at 12:34 PM ----------

Bài này của em up lên trang nhạc chờ đó đã đc duyệt rồi, em sẽ tải bài này cài làm nhạc chờ cho máy em, em cũng sẽ nhắn tin gửi bài nhạc chờ này cho thuê bao đối tượng của em, 2 đứa đều dùng mobifone ợ.
    P/s: Bác nào nãy giờ khen em hát hay, khen ngợi cách tỏ tình của em xin ủng hộ em bằng hành động thiết thực là tải bài này về làm nhạc chờ ;))

---------- Post added at 12:44 PM ---------- Previous post was at 12:37 PM ----------

:D:D:D:D to tình bằng nhạc chờ đt, thu thêm mấy bài nữa để anh e nhận xét một thể nhé
  7. heobong891

heobong891 Thành viên

Được Like:
    0
    tỏ tình mới phải hướng tới yếu tố độc đáo, ko thì bác nhường yếu tố độc đáo cho ai và dùng khi nào
  8. K2DnC

K2DnC Thành viên

Được Like:
    3
    Cách tỏ tình của em ko hề tốn kém mà lại vô cùng ý nghĩa về mặt tinh thần, con gái thích điều này. Thu âm online rồi up bài hát lên đó chẳng tốn đồng nào cả... Giờ cái bài hát em thu, đc khá nhiều bạn tải về cũng lại có thêm thu nhập nữa. Nhưng em sẽ tiếp thu ý kiến của bác, em tính sắp tới bỏ thời gian thu 1 bài thật độc để câu lượt tải về từ người dùng.
  9. K2DnC

K2DnC Thành viên

Được Like:
    3
    Gợi ý của bác cũng hay, bài này đang HOT, có khi em giả giọng con gái thu âm, mọi người thấy độc, lại tải về cài nhạc chờ ầm ầm.
  10. manlivo

manlivo Thành viên

Được Like:
    2
    bác phải thu âm trước. trên trang sangtao.funring.vn. chờ ng ta duyệt giọng rồi mới up lên web được. Sau đó chỉ việc down về làm nhạc chờ thôi