Tỏ tình kiểu này có ổn không các bác?

Thảo luận trong 'Trò Chuyện Tổng Hợp' bắt đầu bởi K2DnC, 22 Tháng sáu 2011.

1. K2DnC

K2DnC Thành viên

Được Like:
    3
    Em cũng lưu ý các bác khi thu âm lưu ý điều chỉnh giữa nhạc & lời nha, thằng bạn em thu xong nó gửi em link để nghe, cái thì nhạc át tiếng, cái thì tiếng át nhạc :d
    Như bài nhạc chờ em thu gửi ở thớt cũng phải thu đi thu lại đến lần thứ 3 mới đc đó.
  2. manlivo

manlivo Thành viên

Được Like:
    2
    bài '' nói dối'' làm sao mà hay bằng bài '' sắc đẹp vĩnh cửu '' của phi thanh vân được. Bác thu bài đấy cho em. E nguyện cổ vũ bạn b down về làm nhạc chờ <:-P<:-P<:-P<:-P
  3. K2DnC

K2DnC Thành viên

Được Like:
    3
    ặc. Các bác toàn xúi dại con người ta =))
    Dụ em thu mấy bài thảm họa âm nhạc đó ợ, chắc chắn mọi người sẽ vào ném đá nhiều, chứ chẳng ai dám tải về làm nhạc chờ.
    Thu cái gì độc đáo chút, mà độc đáo # dị hợm, quái đản nha.
  4. tieuquy123

tieuquy123 Nick Vi Phạm

Được Like:
    1
    mình đọc trang web thấy tiêu chí độc đáo là quan trọng mà....=)) bạn cover lại theo phong cách của mình cũng có sao đâu. Biết đâu lại nổi tiếng trên cả youtube ấy chứ
  5. K2DnC

K2DnC Thành viên

Được Like:
    3
    Em vẫn giữ quan điểm: độc đáo chứ ko quái dị :d
    Bác dũng cảm thì thu mấy bài đó, em xin kiếu ạ!
  6. manlivo

manlivo Thành viên

Được Like:
    2
    Uhm, nghĩ mãi chưa có ra cái gì độc. Ai dẫn đường cho em chạy cái, phải sáng tạo mới ăn điểm và hi vọng được nhiều người làm nhạc chuông. Vụ này nói thế chứ không dễ đâu
  7. K2DnC

K2DnC Thành viên

Được Like:
    3
    Hôm trc em gửi cho bạn em link site này, rồi nó hỏi em, sao trang này ko thấy ai thu nhạc nước ngoài up lên, em bảo nó là site mới chắc chưa có, nhưng tương lai chắc đa dạng hơn. Đây cũng là 1 hướng đi cho bác :d
  8. manlivo

manlivo Thành viên

Được Like:
    2
    Đúng rùi, trang này còn mới đang trong quá trình hoàn thiện nên chắc chưa đáp ứng đầy đủ nhu cầu cảu anh em mình đâu
  9. tieuquy123

tieuquy123 Nick Vi Phạm

Được Like:
    1
  10. K2DnC

K2DnC Thành viên

Được Like:
    3