Thảo luận TOMATO GREEN (Cà Chua Xanh)

Thảo luận trong 'Viettel' bắt đầu bởi vn_1068, 21 Tháng mười một 2011.

1. hunterA

hunterA Thành viên

Được Like:
    0
    "Bác đang sử dụng gói cước trên nền 2G ,đó là gói cước D25 chứ ko phải gói cước 3G (MI25) đâu bác nhé"
    Vậy hả. Hiz. Đắt quá, có gói cước nào khác hay hơn ko vậy bạn?
  2. mrs2823

mrs2823 Thành viên

Được Like:
    26
    Nếu máy của bác có hỗ trợ 3G ,bác có thể đăng ký gói cước Mimax ,bác truy cập thoải mái ko mất phí .Giá 50k/tháng Bác có 500MBđầu tiên truy cập trên nền 3G sau khi hết 500MB bác sẽ trở về tốc độ thông thường (2G).Để biết thêm chi tiết bác gọi tổng đài chăm sóc khách hàng 19008198 ,200đ/phút để dược hỗ trợ bác nhé .=((
  3. hunterA

hunterA Thành viên

Được Like:
    0
    Thanks bác mrs2823 nhiều nhé. Có khi xài Mimax vậy chứ 50Mb để không 5 ngày cũng tự hết =.=
  4. gis123

gis123 Thành viên

Được Like:
    0
    Nên dùng trình duyệt có tính năng nén dữ liệu các bác ah (vd như Opera Mini nén tới 80%) không thì cứ gọi là đi nhanh vèo vèo
  5. mrs2823

mrs2823 Thành viên

Được Like:
    26
    Bác cho em số thuê bao bác muốn chuyển đổi ,e sẽ check thông tin và hỗ trợ bác .
    TKS !
  6. pham thanh tuan

pham thanh tuan Thành viên

Được Like:
    0
    mình có mua 1 cái sim viettel nhưng ko đăng kí chính chủ ? bây giờ muốn đổi lại thông tin sang chính chủ mà ko dc ? ra mấy cửa hàng viettel nhân viên đều nói ko làm dc ?nào là phai gọi chủ cũ đi cùng rồi thì cứ dùng 3,4 tháng nữa mới chuyển dc ? như vậy là sao ?mình cung cấp dc 10 số gọi đến và đi rồi nhưng vẫn bảo k dc ?minh ko hiểu dạo này viettel làm ăn kiểu gì nữa ? mình dùng sim mang viettel hon 10 năm nay rồi ? bjo rất thất vọng ?mọi người ai pit tư vấn giúp mình nên làm tnao với ? sdt minh : 0983.81.2426
  7. kjnthhanh

kjnthhanh Thành viên

Được Like:
    13
    gì mà khó thế nhỉ !

mình vẫn đi làm với đăng ký bình thường mà, sim rác mua về đăng ký ầm ầm !!!

bạn thử xin cái giấy cam kết chịu trách nhiệm gì gì đó rồi yêu cầu được làm thử xem !

mình đăng ký ở hà nội, rất ghét mấy cái con ở số 1 hoàng đạo thúy hách dịch mấy lần rồi, đến đó mình chửi suốt.

nếu ở HN thì qua chỗ hoàn kiếm mà làm- mình toàn làm ớ đó nhân viên dễ chịu...

mình nhớ ko nhầm là cần 10 số gọi đi trải dài trong vòng 3~6 tháng gần nhất :)
  8. Customercare VT

Customercare VT Thành viên

Được Like:
    25
    sim đã được đăng ký thông tin( có hồ sơ hợp lệ) thì phải có chính chủ thuê bao cầm CMND ra cửa hàng bạn nhé.
    Nếu sim được đăng ký qua sim đa năng thì bạn chỉ cần cầm CMND của bạn ra cửa hàng của VT để thay đổi thông tin.
  9. tien217a3

tien217a3 Thành viên

Được Like:
    7
    còn áp dụng ko vậy mọi người
  10. Customercare VT

Customercare VT Thành viên

Được Like:
    25
    Vẫn còn TomG mới cho các thuê bao trong danh sách đó bạn.
    gọi 19008198( 200đ/phút) để được tư vấn chi tiết nhé.
    Brg,