Tổng hợp Anycall SHW M110S Roms, Kernels, Tools & Apks

Thảo luận trong 'M110S GALAXY S' bắt đầu bởi dangcongminh, 12 Tháng năm 2012.

1. trung135

trung135 Thành viên

Được Like:
    0
    Trước mình dùng rom gfan sp1, tuy không được mượt mà như các rom sau nhưng đc cái pin trâu. Vì GPS của nó kém quá nên up sang sp4 xài. Vọc sp4 1 thời gian thì cảm nhận : để máy chờ ( không 3g, tắt đồng bộ ) tốn ít pin, nhưng khi bật 3g lên dùng thì ngốn pin nhiều, không trâu bò bằng sp1.
    Nay quyết định up lại về sp1 dùng thì bị lỗi, up rom bằng odin xong, máy bị khởi động liên tục mặc dù file sp1 vẫn vậy ( GFAN_M110S_GINGERBREAD.WA03_FTE9K_ODEX_SP1 ). Giúp mình khắc phục hiện tượng này với.

P/s : Có cách fix lỗi GPS của rom sp1 không nhỉ ?
  2. dangcongminh

dangcongminh Thành viên

Được Like:
    33
    up lại rom stock samsung, rồi up lại sp1, up xong wipe
  3. tienti05

tienti05 Thành viên

Được Like:
    0
    Sao down đc đây toàn tiếng tàu.
  4. cuongpro_97

cuongpro_97 Thành viên

Được Like:
    46
    bác ơi. e cũng muốn bác giúp tận tình tý. e mới chơi android $-)
  5. duongviet_dung24

duongviet_dung24 Thành viên

Được Like:
    19
    vãi chưởng quá cơ, hôm qua nghịch mấy cái theme này của b, lúc cài xong thì máy mất baseband,mất imei, mất sóng, up lại rom thì có lại sóng nhưng mất movinand, may mà làm theo bài hướng dẫn của bác ebooker ko thì thành cục gạch, lần sau chừa ko dám nghịch dại, mất ngủ cả đêm qua
    donhute thích bài này.
  6. comez

comez Thành viên

Được Like:
    0
    [MENTION=184107]duong[/MENTION]viet_dung, máy của bạn có nhắn tin được ko vậy, máy mình nhắn toàn báo invalid sender (bản rom 2.1 mà bác ebooker up đó), còn up mấy bản rom này lên, kể cả stock thì lại mất sóng, không hiểu :(
  7. duongviet_dung24

duongviet_dung24 Thành viên

Được Like:
    19
    máy e h lại ngon lành mượt mà như trước rồi, máy b lỗi thế thì lập hẳn cái topic để mọi người giúp cho
  8. trandinh135

trandinh135 Thành viên

Được Like:
    0
    các bro cho hỏi . e mới ú kennel tegra wc 13. mà bh mỗi lần bật máy lên nó lại ra cái màn hình check kennel. nhìn cứ thế nào ấy. có cách nào cho nó ko hiện ko ạ
  9. trong9949

trong9949 Thành viên

Được Like:
    5
    Mấy cái app trích từ s2 và s3 sao cài đc vậy?....
  10. nttfun

nttfun Thành viên

Được Like:
    0
    minh dang len bag dt k vietkey dc co gi mog mode dung bem bai minh. minh dang xai con m110s global rom 2.3.6 gringbread wc13. nhung ma minh xai thay hao pin wa. chua dc mot ngay la het. sms thi co 80kb. may pro co the huong dan minh cu the cach root may va up rom phien ban nao on dinh hon. cho minh link ok lun nha. thanks may pro nhiu.