Thảo luận Tổng hợp các khuyến mãi nạp thẻ của MOBI

Thảo luận trong 'MobiFone' bắt đầu bởi zjnh9k, 9 Tháng chín 2015.

1. Total_conquest

Total_conquest Thành viên

Được Like:
    2
    Em nghĩ nhà mạng đang ấp ủ chương trình gì đó tưng bừng lắm ... đặt gạch hóng mí được
  2. Mobifone Support

Mobifone Support Thành viên

Được Like:
    6
    Sắp có khuyến mại rồi các ban nhé, cứ yên tâm khi triển khai nhà mạng gửi tin báo tới khách hàng đã đăng kí nhận quảng cáo thôi ạ
  3. zjnh9k

zjnh9k Thành viên

Được Like:
    5
    tháng 10 giống tháng 8, km 1 lần khách hàng kêu trời. Xong đến tháng 9 km 1 lèo 3 đợt :))
  4. mymyhp

mymyhp Thành viên

Được Like:
    2
    Em hóng thấy có bạn bảo ngày 5/11 có KM nạp thẻ đấy. Không biết thông tin có chuẩn không nữa?
    zjnh9k thích bài này.
  5. zjnh9k

zjnh9k Thành viên

Được Like:
    5
    tháng 10 giống tháng 8, km 1 lần khách hàng kêu trời. Xong đến tháng 9 km 1 lèo 3 đợt :))
  6. buncha85

buncha85 Thành viên

Được Like:
    2
    Nếu mà nói như bác thì chắc tháng 11 có 3 đợt rồi. Hehe. Thế thì cứ nạp từ từ không phải đi đâu mà vội nhỉ.
  7. Beautyful girl HP

Beautyful girl HP Thành viên

Được Like:
    1
    Có thông tin KM nạp thẻ rồi đó các bác à: chỉ trong 1 ngày 05/11/2015: Nạp tiền được KM 50% mệnh giá thẻ
    Nạp tiền được KM 50% (25% vào KM2, 25% vào KM3) cho tất cả các mệnh giá nạp tiền MobiFone đang có
    MobiCard: thêm ưu đãi nhân đôi ngày sử dụng nếu giao dịch nạp thẻ làm cho TKC > 0đ.
    zjnh9k thích bài này.
  8. zjnh9k

zjnh9k Thành viên

Được Like:
    5
    áp dụng tất cả thuê bao luôn hả bạn
  9. miumiu11

miumiu11 Thành viên

Được Like:
    6
    Bạn ơi trừ thuê bao fastconext (PFC) nhé, còn tất cả các số thuê bao trả trước đều được
    zjnh9k thích bài này.
  10. mymyhp

mymyhp Thành viên

Được Like:
    2
    Áp dụng cho TB trả trước (trừ PFC) đang hoạt động, khoá 1 chiều, khoá 2 chiều - đang trong thời gian giữ số nạp tiền nhé bạn.