Thảo luận Tổng hợp các khuyến mãi nạp thẻ của MOBI

Thảo luận trong 'MobiFone' bắt đầu bởi zjnh9k, 9 Tháng chín 2015.

1. sugar me

sugar me Thành viên

Được Like:
    1
    Giờ MobiFone toàn KM nạp tiền trực tuyến nên em nghĩ đăng ký hình thức này rất tiện lợi, nạp mọi lúc mọi nơi mà không làm phiền đến ai cả.
  2. mrtun2014

mrtun2014 Thành viên

Được Like:
    2
    lâu rồi em không vào diễn đàn, thấy dạo này có vẻ nhiều KM các bác bàn tám rôm quá nhỉ, cho em ké dép hóng với.
  3. ngồi lê mách lểo

ngồi lê mách lểo Thành viên

Được Like:
    0
    Bây giờ KM nhiều lắm, bác có hóng cả ngày cũng không hết đâu. bác có nhu cầu dùng cái gì thì nói ra mọi người trao đổi cho nhanh thông tin cho dễ hiểu.
  4. bebi123

bebi123 Thành viên

Được Like:
    17
    Đúng đó, không thì đăng ký nhận tin nhắn quảng cáo từ nhà mạng để người ta gửi tin nhắn khuyến mại về cho bạn ạ!
  5. Login_my_heart

Login_my_heart Thành viên

Được Like:
    1
    KM nạp thẻ nhiều lại còn có KM gọi thoại nhiều thì dùng đến bao giờ mới hết tiền chứ, đến giờ còn có cả Dv witalk gọi cực rẻ lun
  6. hoangmang_hp12

hoangmang_hp12 Thành viên

Được Like:
    5
    KM sử dụng Witalk (3/12/2015 - 28/2/2016)
    - Gọi nội mạng, liên mạng trong nước qua ứng dụng Witalk được miễn phí hoặc giảm giá.
  7. Login_my_heart

Login_my_heart Thành viên

Được Like:
    1
    Km giảm giá hấp dẫn đến như thế nào hả bạn, nói cụ thể cho mình hóng được không
  8. tieuthukieuky2801

tieuthukieuky2801 Thành viên

Được Like:
    3
    giá cực ưu đãi lun: Gọi đến TB MobiFone= 0đ, Gọi đến TB liên mạng trong nước khoảng 550đ/p thui
  9. buncha85

buncha85 Thành viên

Được Like:
    2
    Cơ mà KM đó chỉ áp dụng cho khi nào bác dùng wifi trong nước thôi, chứ nếu mà dùng wifi nước ngoài thì vẫn tính cước theo qui định của dịch vụ đấy.
  10. V. Q. Minh

V. Q. Minh Thành viên

Được Like:
    5
    dịch vụ witalk em thấy hay nhé, mỗi tội chưa hiểu nhiều lắm, có phải số nhận thì không cần dùng máy xin, không cần có wifi , cũng chả cần đăng kí dịch vụ cũng nhận được cuộc gọi đúng không ạ