Thảo luận Tổng hợp các khuyến mãi nạp thẻ của MOBI

Thảo luận trong 'MobiFone' bắt đầu bởi zjnh9k, 9 Tháng chín 2015.

1. cafenauda

cafenauda Thành viên

Được Like:
    0
    Giờ mobifone cho nạp đến mệnh giá 5 triệu rùi nhé, cứ thoải mái mà xài thui!
  2. thuthachchonggai

thuthachchonggai Thành viên

Được Like:
    4
    Chắc kiểu gì cuối tháng cũng có thôi các bác cứ bình tĩnh đợi đi.
  3. mymyhp

mymyhp Thành viên

Được Like:
    2
    Mệnh giá lớn thật đấy. Nhưng em đang dùng sim sinh viên của MobiFone nên cần phải nạp mỗi tháng tối thiểu 10N nên em tháng nào cũng phải nạp để duy trì, nạp nhiều tiền lần sau không phải nạp nhưng lại không được khuyến mại.
  4. Mobifone Support

Mobifone Support Thành viên

Được Like:
    6
    Xin chào mọi người, Từ 01/03/2016, Mobifone bổ sung các mệnh giá mới cho hình thức mã thẻ nạp tiền điện tử, MobiEZ, airtime, thanh toán điện tử... (tạm thời CHƯA áp dụng cho hình thức thẻ cào vật lý): các mệnh giá từ 550.000đ - 5.000.000đ. từ nay những ai có nhu cầu nạp mệnh giá lớn có thể yên tâm nhé, chỉ cần thao tác một lần có thể nạp số tiền tối đa lên 5.000.000đ, không cần nạp nhiều lần nữa ạ
  5. duccuong91

duccuong91 Thành viên

Được Like:
    42
    Đầu tháng có 1 đợt khuyến mại nạp thẻ rùi, chờ thêm đến cuối tháng thể nào cũng có thêm 1 đợt nữa mà coi!
  6. Mobifone Support

Được Like:
    6
    Hiện tại rất tiếc chưa có thông tin khuyến mại nạp thẻ mới, các bạn có nhu cầu nạp tiền thì có thể nạp trực tuyến trên web mobifone để được chiết khấu 3% nhé, chương trình ưu đãi đến 31/12/2016 mọi người nhé
  7. emily222

emily222 Thành viên

Được Like:
    0
    Tin vui đây, sắp tới ngày 21/03/2016 sẽ có khuyến mại nạp thẻ cho thuê bao trả trước tặng 50% giá trị thẻ nạp (25% KM2, 25% KM3).
  8. ariel83

ariel83 Thành viên

Được Like:
    2
    không phải số nào cũng được khuyến mại đâu bạn ơi.Chỉ những thuê bao nào nhận được tin nhắn hoặc trong danh sách khuyến mại mới được khuyến mại thôi nhé
  9. Mobifone Support

Được Like:
    6
    Để biết danh sách cụ thể thì các bạn vui lòng kết nối tổng đài nhé. nhân viên chăm sóc khách hàng sẽ hỗ trợ kiểm tra giúp mọi người.
  10. toctien86

toctien86 Thành viên

Được Like:
    0
    Bác nào mà đã đăng ký hình thức nạp tiền trực tuyến còn được chiết khấu 3% khi nạp thẻ ngày 21.3 nữa đấy nhé.