Thảo luận Tổng hợp các khuyến mãi nạp thẻ của MOBI

Thảo luận trong 'MobiFone' bắt đầu bởi zjnh9k, 9 Tháng chín 2015.

1. Dậy mà đi !

Dậy mà đi ! Thành viên

Được Like:
    5
    Hôm nay em nghe bạn khoe mobifone có khuyến mại duy trì Trả trước khoá 1c/2c . Tên khuyến mại nghe lạ thế, không biết nội dung thế nào vậy các bác nhỉ?
  2. hayvuilennao

hayvuilennao Thành viên

Được Like:
    1
    Các số thuê bao trả trước thuộc đối tượng sẽ được mở lại 2 chiều và tặng 15 ngày sử dụng, tặng 50% giá trị thẻ nạp (25% KM2 và 25% KM3), 50 phút và 50 SMS nội mạng.
  3. duccuong91

duccuong91 Thành viên

Được Like:
    42
    Nhưng vẫn phải là số thuê bao thuộc đối tượng áp dụng thì mới được tham gia khuyến mại nhé!
  4. tienhung01

tienhung01 Thành viên

Được Like:
    2
    Mà thuê bao thuộc đối tượng mới được tham gia khuyến mại là đối tượng như thế nào vậy, mình đã thuộc danh sách được mở lại dịch vụ rồi còn gì?
  5. badboy90

badboy90 Thành viên

Được Like:
    3
    bạn có thể chủ động soạn tin nhắn KMNT gửi 901 để kiểm tra xem số mình có thuộc đối tượng không nhé
  6. Total_conquest

Total_conquest Thành viên

Được Like:
    2
    Hiện tại Mobifone đã triển khai cú pháp chỉ nhận tin quảng cáo khuyến mại nạp thẻ rồi, MN có thể chủ động đăng kí để nhận các thông tin khuyến mại nạp thẻ của nhà mạng nhé.
  7. money222

money222 Thành viên

Được Like:
    6
    Đây là đối tượng khi tham gia khuyến mại nạp thẻ nhé,
    thuê bao phát sinh cước từ tài khoản chính tối thiểu 3.000đ trong vòng 15 ngày mở lại thông tin thì nạp thẻ mới được tặng 50%.
  8. khongnoidunghoi

khongnoidunghoi Thành viên

Được Like:
    6
    Lưu ý các bác chương trình khuyến mại nạp thẻ ngày 5/4/2016 có bổ sung thêm đối tượng được tham gia là các thuê bao có tổng số thẻ nạp tính từ thời điểm hòa mạng dưới 6 thẻ tại thời điểm chốt danh sách vẫn được tham gia và hệ thống sẽ lọc danh sách và tự động cộng bù khuyến mại cho khách hàng.
  9. bebi123

bebi123 Thành viên

Được Like:
    17
    Hiện chưa có khuyến mại nạp thẻ nào trừ mấy bác trong danh sách khuyến mại duy trì của mobifone nha!
  10. Total_conquest

Total_conquest Thành viên

Được Like:
    2
    Sao mobifone không áp dụng chung cho mọi người cùng 1 chương trinhd nhỉ. áp dụng thế này hơi khó theo dõi để biết mình thuộc chương trình nào ấy.