Thảo luận Tổng hợp phần mềm N-GAGE các phiên bản cho mọi loại máy!

Thảo luận trong 'S60 3rd: GAMES - TRÒ CHƠI' bắt đầu bởi Trunghuy90, 24 Tháng sáu 2011.

1. tranvantai

tranvantai Thành viên

Được Like:
    0
    báo cáo bác hgie65n tại e đã thấy mục icon rùi.nhưng cài game zô thì nó k chạy, mỡ game nào là đứng máy.
    bùn thật n96 cùi wa'
  2. luongbaohanh

luongbaohanh Thành viên

Được Like:
    0
    bac set pass vao ai ma giai nen duoc|-)
  3. Trunghuy90

Trunghuy90 Staff Member

Được Like:
    714
    Có pass đâu nhỉ? Bản nào có pass hả bạn?
  4. marabunta92

marabunta92 Thành viên

Được Like:
    36
    Bác trunghuy ơi! cho e hỏi e63 của em xài bản 1.40.1557 (320x240) mà sao vào phần mềm n-gage không full màn hình vậy? chỉ có vào game mới full được thôi...e không nhìn thấy phần dưới màn hình sao cài game đây trùi..em cài brother in arms không được (icon trong game lúc đầu mờ rùi em nhấn install game-->đợi nó gần 30p mà không thấy gì hết chỉ thấy phần trắng trắng dưới màn hình--->ấn ok tiếp-->icon vẫn mờ..mấy game khác như one, crash nitro,.. thì cài bình thường..hjxhjx).. với lại cho e hỏi bản này có chơi được game của ngage Classic không bác? hay chỉ có game của QD thui... :)
  5. Trunghuy90

Trunghuy90 Staff Member

Được Like:
    714
    Em đã chọn đúng phiên bản cho dòng máy mình rồi,tuy nhiên muốn dùng full thì bạn phải tắt open4all trong Rompatcher trước khi mở n-gage nhé!
  6. marabunta92

marabunta92 Thành viên

Được Like:
    36
    Bác trunghuy ơi! bác chưa trả lời hết câu hỏi của em mà...mấy game system với .blz có chơi được trên máy em không? (bác nói full màn hình có phải full lúc vào phần mềm không?)
  7. Trunghuy90

Trunghuy90 Staff Member

Được Like:
    714
    Full là bản full không phải trial thôi. Còn khi vào pm thì máy nào cũng hiện cột pin vs sóng. Chỉ full màn hình khi chơi game. Còn thể loại của n-gage thì dạng nào cũng chơi đc,kể cả 3D.
  8. bonykhai

bonykhai Thành viên

Được Like:
    88
    sao e downd về bản cho dòng E-seri máy em E63,cái fiel N-gage để cài nó báo là chứng chỉ bị lổi là sao vậy bác.
  9. Trunghuy90

Trunghuy90 Staff Member

Được Like:
    714
    Đây là pm unsign ,yêu cầu phải hack phone bạn ơi.
  10. bonykhai

bonykhai Thành viên

Được Like:
    88
    File N-gage.sisx cài trên đt k đc bác ơi nó báo lỗi.huhu