Thảo luận Tổng hợp video và trên tay SHARP SH-06E nhiều tính năng mới lạ : updata 25/06

Thảo luận trong 'JMP: Tin Tức, Đánh Giá' bắt đầu bởi boy_herovn, 15 Tháng sáu 2013.

1. nhnhat29982

nhnhat29982 Thành viên

Được Like:
    59
    Mình ko cần hình thức, cái quan trọng là chất lượng và độ bền của sản phẩm, sh02e thì con japan (xanh, & đỏ) con tung của (màu trắng), sh04e thì tung của hoàn toàn, sh08e cũng rứa (tung của nốt), giờ hỏi sao xài hàng sharp mà ko đa nghi sao được. Trong mấy dòng smartphone sharp từng xài chỉ ưng ý màn hình của sh12c,06d và 09d, mấy mẫu còn lại đều cho màu sai be bét, cứ bệt bệt sao ý, nhìn ko thật. Nếu trong tương lai mà mh của sharp ko khá hơn chắc con Sh06e này là con cuối cùng của sharp mà mình xài, hi vọng vào Panasonic, nghe thông tin đâu đó là sẽ làm smartphone lại.
  2. sơn cb

sơn cb Thành viên

Được Like:
    0
    màu xanh là made in japan còn lại 2 màu kia mình chịu :look_down:, theo mình màu xanh đẹp nhất, em này mình mua được 1 tuần, chắc chưa xài đt xịn bao giờ hay sao mà nhìn màn em này tốt chứ, màu sắc tươi tắn sáng rõ, pin khá trâu máy chạy nhanh, bùn nhất là thiết kế hơi thô :sweat: