Topic 6630 (kinh nghiệm sử dụng, thắc mắc phần mềm)

Thảo luận trong 'S60/S80/S90: KIẾN THỨC & KINH NGHIỆM' bắt đầu bởi alex-natalia, 7 Tháng sáu 2006.

1. viveur

viveur Thành viên

Được Like:
    0
    bác để lại cho mình 1 bộ vỏ nha, nhìn thèm wa. pm 09.09.09.5595
  2. hunter0372003

hunter0372003 Thành viên

Được Like:
    0
    Có anh em nào giúp mình vụ này với, cái thẻ MMC 512 của mình bị lỗi corrupt, mình đã dùng rất nhiều loại đầu đọc thẻ cắm vào PC nhưng PC không nhận, còn format bằng máy (mình dùng 6630) thì chỉ hiện formating…. rùi lại tắt, có ai bít cách khắc phục không ....
  3. Nin

Nin Ex-Mod

Được Like:
    1,731
    vậy là thẻ của bạn hư rồi, mà thẻ hư thì chỉ có quăng thôi. thua rồi bạn ah.
  4. badboy1981

badboy1981 Thành viên

Được Like:
    0
    chào cả nhà,mình la mem mới thấy hội dạo này im quá mình theo dõi cũng đã lâu và rất kết em này,nên đã sắm 1 bé cho dzui!xin hỏi mình muốn mua vỏ và bàn phím thì mua ở đâu!tại phím trầy trụa quá làm mất thẩm mỹ.mình o quận 6 tphcm.cảm ơn anh em!
  5. khoabiboa2

khoabiboa2 <b><font color=Indigo>Ex-Mod</font></b>

Được Like:
    1,181
    Lâu quá rồi mới vào topic này,...
    Hi vọng các anh em làm sống lại nó..
    đã từng xài qua 2 em 6630
    trung1102 thích bài này.
  6. ACT_6630

ACT_6630 Thành viên

Được Like:
    7
    U ui có thể để cho mình 1 bộ đc ko ? mình trước cũng dùng 1 em y hệt như của Bạn...mất tiếc quá giờ vẫn dùng, nhưng nhớ màuvỏ huyền thoại này quá.. Mình tên Cường nhé. hy vọng Bạn để lại cho mình nhé ! Thanks U. sdt của Mình 097.636.1985
  7. ACT_6630

ACT_6630 Thành viên

Được Like:
    7
  8. rootoutDurf

rootoutDurf Nick Vi Phạm

Được Like:
    0
    the most suitable content

Excursions regarding the possibility that home furniture have a lodging. We should instead do this, since unquestionably absolutely no one chooses to uninterrupted sleep within the clear air. Essentially the most favorite choice is keep in mind keep at the place. It can be a top quality vacation, given that each and every motel likes almost everyone, a particular purchaser together with efforts to would you wonderful remain and are offered to come back as much as they possibly can. Szczecin Typical hotel is actually a resort, this likes you ustron their clientele, doing it wants on daily basis with their vacation, she or he was the best days and nights ever previously a person could get by. Through this industry to look after purchasers is the vital thing to help you being successful, because doing so improves the standing of the place. But without the concepts, we can easily handle a great drop rather than to secure. If most of the elements put together right solo, at enoromus speed go to perfection, therefore we can certainly greater provide you with their very own professional services. Lodging Szczecin is such type of location. Where exactly platform can be to publicize well-being in the consumer. Thus, it is usually worth to search all those aspects and then to be the following lodge to enjoy the perfect days of your life. The hotel carries a family group natural environment, causing us to actually feel in your house, without having to seeing that members. The minute find at this time there, many people immediately feel personal life has a preference.
  9. hocanhhoi

hocanhhoi Thành viên

Được Like:
    0
  10. linhdocomo

linhdocomo Thành viên

Được Like:
    15
    có Bác nào xài 6630 không nhỉ nhờ chỉ giáo em với