Topic dành riêng cho Sh12c, - Các vấn đề về pin, sóng, app, game, theme....

Thảo luận trong 'Japanese Mobile Phones' bắt đầu bởi lion_heart012, 16 Tháng bảy 2011.

1. xaolinshow

xaolinshow Thành viên

Được Like:
    0
    hay wá rất hữu ích
  2. hunter1005

hunter1005 Thành viên

Được Like:
    30
    Sao con Sh12C của mình khi xoay ngang màn hình nó không chuyển về menu dang 3D được mặc dù đã mờ chức năng Auto-rotate rồi và lúc trước khi xoay ngang máy là menu tự động chuyển sang dạng 3D liền, không biết nó bị gì không nữa. Anh em xem giúp mình với.

Điều bạn muốn chỉ đến khi bạn để theme gốc thôi bạn à. Cài các laucher khác vào là ko đc nữa.
  3. baonguyen

baonguyen Thành viên

Được Like:
    11
    Mình đã biết vì sao máy không chuyển quá chế độ menu 3D rồi mặc dù đã mở chức năng Auto-rotate lên. Cũng không phải do mình thay đổ theme đâu. vì 1 số lý do máy sẽ tự động tắt chế độ đó đi, để mở lại mình nên vào mene chọn more rồi chôn setting menu 3D rồi on nó lên là ok.
    DCM thích bài này.
  4. huvo

huvo Thành viên

Được Like:
    240
    Đã có ai thử nghiệm 12c chạy thẻ 64G chưa nhỉ. Có thấy thông tin thế này : Trang Android Community đã thử nghiệm chiếc thẻ này trên những máy như Samsung Galaxy S II, HTC Sensation 4G, ASUS Transformer, HTC EVO 4G, Samsung Galaxy S bản đầu tiên và HTC Desire Z (hoặc phiên bản khác có tên T-Mobile G2). Ở lần đầu cho thẻ vào máy, thiết bị có thể báo lỗi thẻ nhớ và không dùng được. Người dùng chỉ việc format lại thẻ bằng hệ điều hành Android là mọi chuyện sẽ ổn thỏa. Nếu chạy được thì hay quá. Bạn nào thử rồi phát biểu ý kiến cho cả nhà biết nhé
  5. DCM

DCM Thành viên

Được Like:
    1,435
    thẻ đó mới ra hơi bị mắc,chắc chưa ai có điều kiện để thử
  6. seiferalwasy

seiferalwasy Nick Vi Phạm

Được Like:
    0
    Có bác nào root dc con này chưa nhỉ...? hay bác nào có khả năng root thì e vác máy qua làm chuột bạch thử xem...! đúng là ram máy thì ít mà nhìu app chả biết đễ làm gì...!
    - à còn cái app coi tivi bên japan làm sao mình tắt dc vậy? e thử tắt hoài mà ko thề nào tắt dc:( bác nào tắt dc chỉ dùm e với
  7. huvo

huvo Thành viên

Được Like:
    240
    Sao mình dùng gmail gửi thư đi nhưng ko có chức năng đính kèm tệp để gửi ảnh các bác nhỉ. Giờ muồn gửi ảnh ko reply được mà phải viết địa chỉ từ đầu. Bác nào biết làm ơn giúp với. Xin cảm ơn
  8. huvo

huvo Thành viên

Được Like:
    240
    Máy của mình khi vào trang tin nhắn thấy có số 1 trong vòng tròn màu đỏ ở góc phải bên dưới màn hình là sao mọi người nhỉ
  9. anhngheo

anhngheo Thành viên

Được Like:
    59
    Bạn justiceman cho mình hỏi 1 chút: bạn down các Game HD của Gameloft bản nào dành cho máy SH-12c vậy. Mình down file trên Android Market nhưng máy ko tương thích, 1 số bản ..... khác thì bị Force Close. Bạn giúp mình với, cám ơn bạn!!!!
  10. justiceman

justiceman Thành viên

Được Like:
    778
    bản dành riêng cho SH-12C mà bạn :D
    anhngheo thích bài này.