Topic dành riêng cho Sh12c, - Các vấn đề về pin, sóng, app, game, theme....

Thảo luận trong 'Japanese Mobile Phones' bắt đầu bởi lion_heart012, 16 Tháng bảy 2011.

1. kyuubi90

kyuubi90 Thành viên

Được Like:
    6
    Down các bản dành cho chip SnapDragon, thường các bản của HTC sensation chạy ngon trên sh12c :D, đã cài ngon lành mớ Assasin's Creed, Eternal Legacy, The Setters, PES 2011 các thứ... Down thêm Spare Parts về để enable fullscreen mode là chuẩn :))

btw... Ai muốn xài ADW/Go Launcher các loại mà ko enable đc 3D thì down cái app này về
    https://market.android.com/details?id=jp.miironinarabu.android.stereoswitch

Vừa pm tác giả xin bỏ unlock region ảnh bỏ ngay :x
    justiceman, anhngheo and asroma like this.
  2. anhngheo

anhngheo Thành viên

Được Like:
    59
    Mình đã test tất cả các Game HD của HTC Sensation chạy ngon lành trên SH-12c. Cám ơn bạn Kyuubi90 nha :p. Mình mới bỏ Ios để qua Android nên còn gà lắm :p. Chúc bạn vui vẻ!

P/s: mình sưu tầm cái link các file game HD .apk của Gameloft chạy tốt trên Sh-12c, bạn nào thích download về chơi nhé :p
    Mã:
    [URL="http://www.multiupload.com/PSG7FNMD3Q"][COLOR=#226c22]http://www.multiupload.com/PSG7FNMD3Q[/COLOR][/URL]
    Ah mình thấy HTC Evo 3D cũng dùng chip Snapdragon và màn 3D. Vậy có bạn nào test các game 3D của HTC Evo 3D trên Sh-12c chưa? Mình mới test các game của LG Optimus 3D ko chạy được còn game 3D của HTC Evo 3D chưa tìm được link file đã xxx :(
    justiceman and asroma like this.
  3. dnkhanh

dnkhanh Thành viên

Được Like:
    0
    các game của htc evo 3d ko chạy đc trên sh12c nhe các bác
  4. deptungcentimet

deptungcentimet Thành viên

Được Like:
    2
    bo tay mình cài game trên trang docomo dc rồi nghen
  5. nguyetgiangcoda

nguyetgiangcoda Thành viên

Được Like:
    7
    bác nào có clip "forest tweet" cài sẵn trên sh12c up lên mediafire giúp em hoặc cho em xin link down được không ạ. vô cùng cảm ơn các bác, em đã seach diễn đàn nhưng không thấy
  6. FUKU

FUKU Thành viên

Được Like:
    136
    kô cài launcher đở hao pin rất...rất đáng kể, chỉ cần dùng menu của máy thui, dù kô đẹp và gọn gàng bằng
  7. ngautuan

ngautuan Nick Vi Phạm

Được Like:
    0
    Cũng ham con này, nhưng giá còn chát quá.
    Mà mấy cái smartphone mới luôn bị vấn đề pin, thiệt là oải.
  8. gokien75

gokien75 Thành viên

Được Like:
    4
    mình ( ở ngoài hà nội ) mới đc tặng em máy này, cảm nhận là đẹp. nhưng hình như máy chạy hơi chậm . về Pin : nếu ko nghịch ngợm chỉ nghe gọi trung bình thì được 2 ngày. nếu nghịch ngợm - sờ mó nhiều thì 1 ngày ko đủ 24h. có nhiều cái theme ở Vn ko dùng đc, có nên gỡ bỏ được đi ko nhỉ ? hơi phiền là ko có bao loại này đeo bên hông . mới mua của bác Trung cái bao nhưng chưa ưng ý lắm vì ko đeo bên hông đc . đây là cảm nhận nhanh , còn cảm nhận j nữa sẽ post cùng anh em .
    có 1 câu hỏi ( giống của 1 bác nào đã hỏi ), khi chát thì có thể sử dụng đc WC cho đối tác nhòm thấy mặt đc ko ?
  9. huvo

huvo Thành viên

Được Like:
    240
    Bao da chịu khó tìm là được bạn à. Mình đang SD nè. có cam trước là chát sex được chứ nhìn mặt ko thôi làm gì cho phí cam=))
  10. Snapdragon!

Snapdragon! Thành viên

Được Like:
    1
    Con này có bản ROM cook nào ko các bác nhỉ?