Topic dành riêng cho Sh12c, - Các vấn đề về pin, sóng, app, game, theme....

Thảo luận trong 'Japanese Mobile Phones' bắt đầu bởi lion_heart012, 16 Tháng bảy 2011.

1. khangduybeo

khangduybeo Thành viên

Được Like:
    767
    Nghe nhạc sao mình thấy thua HTC sensation ta? Cùng file nhạc, cùng tai nghe.
  2. Sharp

Sharp Nick Vi Phạm

Được Like:
    4
    em chỉ thích mỗi tính năng trên chứ máy thì khỏi cần. Sang tuần 12C về VN nhiều khiếp luôn, cơ hội sở hữu ngày 1 gần rồi
  3. DCM

DCM Thành viên

Được Like:
    1,435
    anh thữ cài ampower nghe nhạc losses nghe hay ko tã nổi,mới mua luôn cái phần mềm đó 5usd :D
  4. conmanho

conmanho Thành viên

Được Like:
    14
    Lên Black Market mà down cho đỡ tốn tiền bác ạ. :D Mong chờ những ngày sắp tới...
  5. xuanthanhzw

xuanthanhzw Thành viên

Được Like:
    1
    bác nào có phim 3d cho con hitachi h001 không cho em xin
  6. x_bike

x_bike Thành viên

Được Like:
    89
    em này tạm thời anh em nên để chế độ 3G. vì 3G sài ổn định hơn auto. mà nhiều khi 3G lại tốt hơn 2G do nhà mạng có lẽ luôn ưu ái 3G. vì sao lại để 3G, vì nhiều chương trình đòi hỏi nối mạng online, ví dụ ứng dụng dự báo thời tiết hoặc định vị.

Em này định vị rất nhanh, rất chuẩn. mình cài Vietmap ngồi trong nhà vẫn định vị ok, trong khi đó hàng đống con khác thì bó chiếu.

em này nếu cài vài gói giao diện tổng hợp thì nhìn y chang sense của HTC luôn.
  7. huvo

huvo Thành viên

Được Like:
    240
    Dùng thử quay phim, voice recorder chỉ lưu được 6 phút. Ko tài nào tìm ra cách cài lưu ko giới hạn vào thẻ nhớ. Anh em làm ơn chỉ bảo giùm
  8. o0tobite0o

o0tobite0o Thành viên

Được Like:
    71
    Cài gói giao diện tổng hợp ở đâu và như thế nào hả bác?
  9. luannm81

luannm81 Thành viên

Được Like:
    4
    muốn cài lại rom gốc của em này làm sao các bác, mấy hôm nay cài lung tung quá.
  10. Had

Had Thành viên

Được Like:
    0
    hi bro

chỉ dum e cách nhận wifi di bro. sao e bật wifi roi ma cung ko vao dc .ko thấy gi het.vào duyet web thi nó nói là chưa ket nối. giúp e voi.thanks