Topic dành riêng cho Sh12c, - Các vấn đề về pin, sóng, app, game, theme....

Thảo luận trong 'Japanese Mobile Phones' bắt đầu bởi lion_heart012, 16 Tháng bảy 2011.

1. zhphog

zhphog Thành viên

Được Like:
    1
    Máy bạn khả năng là root rồi nên khi reset factory máy bị treo cứng.Ở Hà Nội thì bạn qua 23 Vũ Trọng Phụng xem. May ra được.
    boy_herovn thích bài này.
  2. zonzon2168

zonzon2168 Thành viên

Được Like:
    0
    Đúng là e có thử root máy rồi, nhưng mà root vẫn chưa được. Hôm trước đã gọi cho anh Thuyên ở 23 Vũ Trọng Phụng, bác ấy bảo trường hợp này phải thay phần cứng mới được,nhưng linh kiện thì bây giờ ko có, bảo e để lại số điện thoại có gì bác ấy liên lạc, huhu. Em nó mới về nước được 1 tháng, đã kịp đi unlock đâu mà đã chết rùi
  3. TedLoveMy

TedLoveMy Thành viên

Được Like:
    0
    Mình có con Sh12c black, hồi đó bạn min xài thì thấy rất mượt hok hiu sao đến tay min thì lại thấy chạy chậm hẳn đi, min định reset máy cài lại xem có chạy nhanh hơn k, nhưng min mới xài andriod nên chưa biet nhiu, bác nào chỉ giúp min cách rs lại máy rồi cài ứng dụng dc k ạ? Khi rs máy có cần fai bỏ thẻ nhớ ra k ạ? please help me[-O<
  4. laxanh

laxanh Nick Vi Phạm

Được Like:
    4
    không cần bỏ thẻ nhớ ra đâu. bạn vào cài đặt vào privacy ùi rs hui bạn. níu mún rs thẻ luôn thì check vào rs microsd luôn không thì thôi. nhập mã ùi chờ là ok. mã thường là 0000 hoặc 9999 gì đó
  5. zonzon2168

zonzon2168 Thành viên

Được Like:
    0
    bác reset thì cẩn thận đó, không lại giống em, bây giờ thành cục gạch rồi. Bác hỏi kỹ xem máy đã root gì chưa, nếu chưa động gì vào thì rs chắc là không vấn đề gì, máy của e em nghịch root nó xong rồi rs bây giờ ...
  6. laxanh

laxanh Nick Vi Phạm

Được Like:
    4
    bác cho em hỏi con 12c của bác nghe nhạc hay không con 12c của em nghe nhạc lossless gì mà dỡ ồm bác ơi
  7. zonzon2168

zonzon2168 Thành viên

Được Like:
    0
    con này nghe lossless phê luôn, nhưng phải bằng tai nghe, chứ loa ngoài của mấy chú JMP tí hon lắm. Bạn tải AMP POWER về nghe nhá
  8. zhphog

zhphog Thành viên

Được Like:
    1
    Máy bác chính thức đắp chiếu rồì sao. Chia buồn nhé. Trước máu e này vì cái 3D nhưng được thời gian thì chán, không vọc vạch j được nhiều. nhưng nói chung là em nó vẫn rất "nuột", chả nỡ bỏ :D
    Bác có bán phụ kiện hay lắp lưng e này thì pm e nhé. e ở Hà Nội.
  9. zonzon2168

zonzon2168 Thành viên

Được Like:
    0
    hj, nó vẫn nên được chữ docomo bác ah, em đang cố tìm thầy thuốc chữa cho nó, đang thử đông tây y kết hợp xem có cứu đc ko :-$
  10. laxanh

laxanh Nick Vi Phạm

Được Like:
    4
    tai nghe nào hay bác sao em nge cái cx 200 mà vẫn cùi chúi bác ơi