Topic dành riêng cho Sh12c, - Các vấn đề về pin, sóng, app, game, theme....

Thảo luận trong 'Japanese Mobile Phones' bắt đầu bởi lion_heart012, 16 Tháng bảy 2011.

1. buivanbe

buivanbe Thành viên

Được Like:
    33
    Làm thể nào để thiết lập cho sh12c lưu [MENTION=218120]Mai[/MENTION]l và gmail vào thẻ nhớ hả các bác, nếu cứ để lưu vào bộ nhớ trong thì nặng máy lắm.
  2. ngocsonthibep

ngocsonthibep Thành viên

Được Like:
    0
    em đang xài sh12c mọi cái đều ok.mình thường xuyên sử dụng dt bàn nên có ai gọi tới mình muốn tắt cuộc gọi(từ chối cuộc gọi)nhưng không biết tắt như thế nào.bác nào biết giúp mình với.cảm ơn nhiều
    a,bác nào biết chổ nào bán bao da cho em này tại HCM cho mình biết với nha. ngocsonpro168[MENTION=134938]Gmail.Com[/MENTION]
  3. zhphog

zhphog Thành viên

Được Like:
    1
    nhấn menu vao silent bác ạ
  4. vstorm

vstorm Thành viên

Được Like:
    0
    con này cũng làm mình bực khoản đấy, không dập máy được ngay, 1 là vào menu chọn silent, 2 là nhấn volume (-) nó cũng im
  5. vstorm

vstorm Thành viên

Được Like:
    0
    tiện hỏi thêm là con này có bản os4 không, ae có ai biết và up chưa, tks
  6. kukl811292

kukl811292 Thành viên

Được Like:
    6
    mấy bác cho em hỏi con sh12c em từ hùi mua về chưa làm gì hít xài phiên bản android 2.3.3 có thể nào up lên cao hơn tí được không ạ. với lại nó chạy chậm như rùa ưa bị tro máy có thể nào làm nó chạy nhanh không bị treo máy được không ạ. mỗi lần như thế phải tháo pin ga gắn lại chờ khởi động lâu gần chít mí bác ơi. giúp dùm e tkS nhìu!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
  7. ngocsonthibep

ngocsonthibep Thành viên

Được Like:
    0
    chào các ban
    mình mình mới mua cái sh 12c,mình không biết mở cảm biến ánh sáng ở đâu.mỗi lần ra nắng màn phải tư tăng độ sáng màn hình lên mới thấy được
    các bạn giúp tý nhé
    cảm ơn nhiều
  8. iloveiphone9

iloveiphone9 Thành viên

Được Like:
    35
    mình đang có cái sh12c bị lock ngoài màn hìh khóa, ko vào trong menu được, có bác nào biết cách hard reset bằng phím cứng không? chân thành cám ơn....
  9. zhphog

zhphog Thành viên

Được Like:
    1
    Treo máy khả năng lớn là tại thẻ nhớ của bạn ko phải hàng xịn.con này kén thẻ lắm.thẻ lởm máy treo liên tục
  10. zhphog

zhphog Thành viên

Được Like:
    1
    Bạn để chế độ sáng auto ấy.cảm biến và camera ở hai bên giữa là cái loa bạn à