Topic riêng post Hình ảnh chụp từ các đời máy Nokia

Thảo luận trong 'S60 3rd: KIẾN THỨC & KINH NGHIỆM' bắt đầu bởi mucelago, 8 Tháng tám 2008.

?

Bác nào ủng hộ move box ảnh Nokia qua đây và Sticky thì vote nhé :)

1. Đồng Ý

242 vote(s)
    92.4%
  2. Không Đồng Ý

20 vote(s)
    7.6%
  1. hihihi

hihihi Thành viên

Được Like:
    102
    Bạn sắm thêm cái N70 chụp ban đêm OK lắm... nếu cứ thích NOKIA...
  2. kidads

kidads Thành viên

Được Like:
    179
    Ai cũng có hình đẹp hết, em ở quê xa xôi, xình lầy ko à, có mấy tấm ảnh mới tập tành làm phó nháy up lên anh em cho ý kiến hộ em

Thử cái Close-up

Vừa thử Close-up sẵn khoe cái High Score

High Score trên là của game Snake Xenzia, bro nào đã xài qua 1110, 1110i, hay 1200 thì chắc sẽ biết!
    Bro nào có High Score cao hơn thì up lên cho em đc mục kích nhen, em ghiền cái trò này lắm (mặc dù nó hơi ... nhãm).

PS: à, đừng bro nào nghi ngờ em nha... ảnh trên là ảnh gốc em chụp từ N82, resize lại trên upNhanh.com , ko hề chỉnh sửa bằng PTS hay bất cứ Tool nào cả!
    kinhcannet and n73lovely like this.
  3. nguyen van tri

nguyen van tri Thành viên

Được Like:
    294
    E71 và N73 dều 3.2 M phải không các pro .Bạn nào xài qua E71 và N73 cho mình hỏi 2 con này chụp hình chênh lệch nhiều không.
  4. nghong

nghong Thành viên

Được Like:
    110
    mình thấy N73 chụp hình đẹp hơn E71 nhiều
  5. modungbao

modungbao Thành viên

Được Like:
    10
    Camera cùa những thế hệ máy không thuộc lọai có thấu kính Carl Zeiss dù có cùng độ phân giải nhưng chụp không đẹp bằng (màu sắc không tươi bằng, độ nét...) trong điều kiện ánh sáng đủ. từng sử dụng thử qua 7390, 5610Xpress music. N73 đẹp hơn
  6. hoangcung1939

hoangcung1939 Ex-Mod

Được Like:
    4,369
    Nếu muốn biết cây nào chụp hình đẹp hơn thì các bạn có thể up hình lên để bà con nghiên cứu phụ cho. :D
  7. cloud

cloud Thành viên

Được Like:
    507
    Này thì N73:
  8. BinhDa

BinhDa Super Moderator Staff Member

Được Like:
    3,341
    Chụp đẹp đâu nhất thiết phụ thuộc hoàn toàn vào máy đâu! Đầu tiên đúng là độ "chấm" sau đó là thấu kính Carl Zeiss và rồi kiến thức chụp hình và tư thế chụp.
    Nếu mình ghi sai thì các bạn cứ đóng góp ý kiến. Tiêu chẩn trên áp dụng chop ban ngày ánh sáng tốt nhé! Tốt nhất kiếm dòng đa phương tiện vì có nhiều tùy chọn khi chụp đúng với mục đích mình cần! :D
  9. hoangcung1939

hoangcung1939 Ex-Mod

Được Like:
    4,369
    Bạn nào sài E71 thì cho vài tấm ảnh lên làm mẫu so sánh với
  10. tiluboy

tiluboy Thành viên

Được Like:
    37
    Hix đẹp ghê ,,,em chưa đủ 20 bài nên hok post được hình chán quá :( >:p nó cứ đòi 20 bài cơ hix hix em dùng N73ME chụp thấy khá ổn muốn đọ sức hix hix nhưng ... :( #-o