Topic tổng hợp các phim và video 3D

Thảo luận trong 'JMP: Multimedia' bắt đầu bởi DCM, 23 Tháng mười một 2011.

1. huvo

huvo Thành viên

Được Like:
    240
    Ừa, mình cũng nghĩ thế. Cái ảnh của bác kn nguyen chả có si nhê gì cả, toàn chữ, chả thấy người đâu, chả tưởng tượng được giề. Bác xóa đi thay = cái nào nhìn thấy hiểu lun. Bác chưa có thì pm vào box riêng. Mình gửi cho bác ... bộ sưu tập. Bác thay đổi cả năm chưa hết:)

---------- Post added at 10:37 AM ---------- Previous post was at 10:27 AM ----------

Bác làm ơn cho hỏi. Lần trước mình có cop được 1 bản phim này của 1 thành viên GSM cũng ghi 3 D, mà sao khi chạy 2 D trên máy tính nó ko bị chia ra 2 hình 2 bên nhỉ. Cho vào 12c chạy cũng thế. Hay là bản này ko phải 3D side by side?
  2. kn_nguyen

kn_nguyen Thành viên

Được Like:
    465
    down đi nhé...bản gốc 3D side by side cv từ mkv 3D thàng mp4 for 12c đó....
    huvo thích bài này.
  3. huvo

huvo Thành viên

Được Like:
    240
    Hỏi bác nhưng cẩn thận down trước nên xong rồi. Được cái ko sợ cái gì thừa. Vả lại ổ cứng là loại dành riêng cho thành viên HD. Hehe, cứ cho là nhận thôi. Thanks a lot
  4. huvo

huvo Thành viên

Được Like:
    240
    to kn_nguyen : Mình down xong phần 1 Sex anh zen nhưng khi nối file báo file access denied là sao các bạn? Mình phải sử lý thế nào nhỉ

---------- Post added at 11:55 AM ---------- Previous post was at 11:38 AM ----------

Phần 3 này đuôi mkv đưa vào 12c của mình thấy ko chạy bạn ạ. Làm ơn chỉ dẫn giúp mình nhé. Cảm ơn bạn
  5. DCM

DCM Thành viên

Được Like:
    1,435
    mình convert nhầm file mkv :|
    huvo thích bài này.
  6. kn_nguyen

kn_nguyen Thành viên

Được Like:
    465
    huvo thích bài này.
  7. huvo

huvo Thành viên

Được Like:
    240
    Cụ nhầm nhọt thía chít iem. hehe

---------- Post added at 08:11 PM ---------- Previous post was at 08:08 PM ----------

Mình nối = phần mềm này nó báo file access ..... Cũng có thể khi down bị lỗi. Chắc phải down lại xem thế nào. Cảm ơn bạn
    DCM thích bài này.
  8. DCM

DCM Thành viên

Được Like:
    1,435
    dùng winrar nguyên cắt ra chọn store và chọn revovery 5% ,baỏ đam join file it khi naò lỗi
  9. glory10764

glory10764 Thành viên

Được Like:
    4
    cho hỏi sao file sẽ and zen tải về rùi, giải nén nhưng khi chép vào máy thì nó báo không xem được, dùng 007sh
  10. kn_nguyen

kn_nguyen Thành viên

Được Like:
    465
    sao kỳ thế nhỉ!!!?mình test rồi mà...anh DCM chỉ em "dùng winrar nguyên cắt ra chọn store và chọn revovery 5%" đi,em chưa bao giờ làm cái này hết...để em làm lại....