Toshiba internal -7xx,8xx,9xxT

Thảo luận trong 'Japanese Mobile Phones' bắt đầu bởi whoknows, 26 Tháng sáu 2006.

1. bi_nd

bi_nd Thành viên

Được Like:
    0
    cho mình hỏi giá unlocked 904T là bao nhiêu vậy
  2. LETRUNGDANH

LETRUNGDANH Guest

400k....có gì đâu...cứ hỏi giá ở AT là đưoc...hihiii
  3. ashahibiru

ashahibiru Thành viên

Được Like:
    20
    Bác MinhHoang đã unlock full mp3 cho 904T chưa?sao nói 1 câu là dùng chung tất cả các SIm rồi...trốn mất tiêu.Bác khẳng định lại cho anh em biết rõ chút hí.Mình đang tìm hiểu để mua 1 con,nên muốn biết rõ 1 chút. Cám ơn.=D>
  4. minhhoang

minhhoang Thành viên

Được Like:
    4,369
    Chắc chắn là nghe nhạc được dù ở bất cứ thẻ Sim nào hoặc thẻ nhớ nào...(...) nhưng MP3 phải được mã hóa bới phần mềm BEAT BOX... mới nghe được trên 904T. Mỗi file nhạc MP3 được mã hóa đúng với số series đăng ký trong phần settings của BEAT BOX.... Cái này thì mình đã viết bài rồi. bạn Search lại nha..

Sim đổi vô tư. Viettel, Vina, Mobi.. Nhưng có 1 lỗi hơi khó chịu (update...)

Giá Unlock bi giờ trên thị trường là 150k - 200k tùy nơi.
  5. trongtd123

trongtd123 Thành viên

Được Like:
    27
    sao 904t lai vào forum của sharp vậy? làm em tưởng nhầm là đã unlock được 904sh
  6. ashahibiru

ashahibiru Thành viên

Được Like:
    20
    Ca'm o*n ba'c Minhhoang nhe'.
    Mục này chỉ ăn ké thôi. Vì mọi người có vẻ vào room sharp nhiều hơn,nên tiện cho việc trao đổi hơn. Mấy bác dùng rồi có thể cho 1 nhận xét so sánh con 904T và 903SH được k? Ví dụ: Sóng khỏe, nghe nhạc, chụp hình.....Hơn nũa 904T hình như có GPS, k biết có xài ở VN được k?...
  7. LETRUNGDANH

LETRUNGDANH Guest

904sh... Xài được Gps ở Vn...với Sim Chuẩn Của Vodafone.
    Còn Unlocked Nó để Xài ở Vn ...là 1 Sự Chờ đợi Trong Kiên Nhẫn....

Và Cũng Có Thể Sẽ Là Trong Vô Vọng...!!!!
  8. thilevan

thilevan Thành viên

Được Like:
    0
    mình có 1 con 904t muốn bán rẻ nè(3t9 thoi) ai có nhu cầu thì gọi mình 0908808993(tp hcm)
  9. minhhoang

minhhoang Thành viên

Được Like:
    4,369
    vô BOX mua bán nhé
  10. boy09

boy09 Thành viên

Được Like:
    2
    chao may BAC, Mình đang ở OSAKA, mới mua 904SH, mính xem phim MP4 thi OK, nhưng còn nghe nhạc mình chịu, xin may Bác chỉ dùm 904SH có nghe dc MP3 k ? có thể nghe dc nhạc nào vậy, chỉ giúp mình vói. xin cảm on.