Toshiba internal -7xx,8xx,9xxT

Thảo luận trong 'Japanese Mobile Phones' bắt đầu bởi whoknows, 26 Tháng sáu 2006.

1. jinjun

jinjun Thành viên

Được Like:
    41
    Chịu khó đọc lại topic trước, có đủ hướng dẫn cài GPRS cho cả 3 mạng rùi đó bạn. Chứ cái gì cũng hỏi mod thì ...:D
  2. Tuan1412

Tuan1412 Thành viên

Được Like:
    0
    Cho em hỏi, con 803T sx tháng 9-2006 có unlock được không, nếu có thì giá bao nhiêu, ở đâu và unlock xong có gặp vấn đề gì không ạ???
  3. lucky018l

lucky018l Thành viên

Được Like:
    0
    Uh đúng là bị out sóng , sim vina vẫn nhận . Làm giống bạn rùi mà không được =((
  4. dungcj

dungcj Thành viên

Được Like:
    10
    con sim này nhìn độc gê!
  5. luanteddy

luanteddy Thành viên

Được Like:
    3
    em dung viettel da cai dat nhu cua bac nhung j=ko hieu sao ko vao dc.mong bac chi jum
  6. japanman

japanman Thành viên

Được Like:
    0
    mình có con 920T cơ, tháng 1/2008, ko biết bao giờ mới unlock đc đây. Ai biết địa chỉ unlock chỉ cho mình nha. Mình ở HN. Thanks.
  7. lucky018l

lucky018l Thành viên

Được Like:
    0
    Mình vừa unlock con 904T 6/2006 ở Lanh Anh Mobile 397 La Thành - HN , dùng thử mấy ngày thấy cũng ổn , thấy bảo dùng loại sim 3gp chuyên dùng toshiba không bị out sóng , nhưng giá thì hơi chát 650k lận , bạn thử lên đó hỏi nhé , nhanh kẻo hết sim !
  8. HERO@

HERO@ Staff Member

Được Like:
    1,501
    Tất cả sim unlock cho Toshiba đều dùng ổn với VN, VT trả sau nhưng cũng có thể 1 vài ngày sẽ bị out lại phải đổi sim khác mới có sóng :(
  9. depzai_online1984

depzai_online1984 Thành viên

Được Like:
    1
    Mình đã cài GPRS và đã chơi dc game, có bác nào biết trang nào để down từ điển cho em TS 830 này ko?
  10. votuananh

votuananh Thành viên

Được Like:
    0
    Vodafone 904T

Em mới kiếm được con Vodafone 904T muốn con format thẻ nhưng không biết mã, đã nhập mã 9999 vào nhưng không được, có PÁC nào có cách nào không giúp em với!