Toshiba internal -7xx,8xx,9xxT

Thảo luận trong 'Japanese Mobile Phones' bắt đầu bởi whoknows, 26 Tháng sáu 2006.

1. tinhdhmo

tinhdhmo Thành viên

Được Like:
    49
    hình nhưk hông phải dùng sim mà dùng solf.Bác search xem
  2. chung177

chung177 Thành viên

Được Like:
    86
    không ai giúp mình sao?chán quá
  3. cyberboi

cyberboi Thành viên

Được Like:
    1
    bạn đọc từ đầu topic trở về sau sẽ giải quyết được vấn đề, đừng lười. Muốn chuyển nhạc cho 803T phiên bản JP thì phải dùng phần mềm Beat Engine, rồi kết nối thẻ nhớ miniSD với PC, chuyển nhạc từ PC qua miniSD thông qua cái phần mềm đó.
    Nghe nói chỉ có từ tháng 6/2006 trở về trước thì mới unlock = phần mềm được. Còn nếu sau thời gian trên (của bạn là tháng 9) thì phải unlock = sim ghép. Ở các trang trước của topic này có ghi rõ chỗ bán ở HN , bạn đọc lại thử xem
  4. zures

zures Thành viên

Được Like:
    11
    tui cũng bị vậy, liều reset luôn, giờ vẫn xài dc, mà có ai bít tại sao cài GPRS thì lại bị thông như vậy ko ? chỉ tui với, thêm 1 cái nữa là máy date là 10/2005 thì xài dc thẻ nhớ ? mb vậy, thấy trong guide book ghi dc 512mb đối với máy date 9/2005 ko hỉu là trước hay sau 9/2005 nữa.
  5. depzai_online1984

depzai_online1984 Thành viên

Được Like:
    1
    Các bác em hỏi con 803T này có dùng đc Vitalk không?
  6. kskhanh

kskhanh Thành viên

Được Like:
    588
    803T hàng UK mỗi khi send bluetooth nó cứ hỏi pass code, có cách nào bỏ được ko ****
  7. conan2901

conan2901 Gác Cổng Chợ Staff Member

Được Like:
    14,843
    vào Bluetooth setting > chọn mục authentication > off đi OK
  8. colleges04

colleges04 Thành viên

Được Like:
    3
    Các bác có biết chỗ nào bán linh kiện Japan mobile ko ah...nhất là 803T...em đang tìm bộ vỏ hay cái nắp pin cũng đc.....thanks...Hà Nội hay HCM cũng okie hết
  9. quinxi

quinxi Thành viên

Được Like:
    452
    linh kiện thì bạn sang BOX mua-bán chắc chắn có,vỏ và nắppin máy này thì có vẻ hơi khó kiếm:-ss
  10. kskhanh

kskhanh Thành viên

Được Like:
    588
    trong mục Connectivity > Bluetooth > chỉ có On và Off thôi... đâu có chổ nào gi là authentication đâu bạn ?