Thảo luận Trên tay Docomo Fujitsu Arrows X F10D chíp lõi 4 đầu tiên của Nhật- All In One.

Thảo luận trong 'JMP: Tin Tức, Đánh Giá' bắt đầu bởi fan_ryu, 3 Tháng tám 2012.

1. fan_ryu

fan_ryu Thành viên

Được Like:
    777
    @blouse79
    Cái lỗi về hay khởi động lại thì sau khi mua máy có bạn có thể nhờ người bên nhật đút sim docomo vào update lên là và được lỗi đó.
    3lack thích bài này.
  2. blouse79

blouse79 Thành viên

Được Like:
    0
    Mình cảm ơn fan ryu nhiều nhé!!!!
    bạn viết bài về em fujistu Arrows X F10D làm mình thấy sướng quá vì đúng ý mình đang muốn mua và tìm hiểu....
    nói thật mình cùi bắp về hàng japan lắm..
    Nếu mình lấy được máy đó mà ko rõ mong bạn chỉ giáo cho nhé.....
  3. toituclatui

toituclatui Thành viên

Được Like:
    5
    Bác có thể nói rõ hơn 1 tý được hok? full pin đến hết pin là 12h với mạng 2G hả bác, trong đó tổng thời gian nghe + gọi cho 50 cuộc là 40' hả bác @@ khác xa so với tgian nghe gọi của nhà cung cấp đưa ra
  4. fan_ryu

fan_ryu Thành viên

Được Like:
    777
    Chính xác như ý bạn nói đấy. Thông số nhà sx đưa ra là áp dụng bên Nhật bạn nhé. Tại nhật xài 3G tiết kiệm pin hơn 2G ^^
  5. toituclatui

toituclatui Thành viên

Được Like:
    5
    Vậy pin hết nhanh là do sử dụng sim của VN hay do phần mềm vậy bác?
  6. cuteobr

cuteobr Thành viên

Được Like:
    5
    do 3g. Chơi game 1/2h ko sao chứ bật data 3g lên là pin giảm, nhiệt tăng khủng khiếp
  7. tienchau11

tienchau11 Thành viên

Được Like:
    0
    thèm thèm \m/ e này ngon hơn sony V về cấu hình,nhưng mà thiết kế sony v đẹp hơn,hk bít sony bán ra giá có mắc hk?mắc quá chắc dành tiền mua e F10-D này quá :-?
  8. toituclatui

toituclatui Thành viên

Được Like:
    5
    Nếu như bật 3G lướt web với 50% pin được tgian là bao nhiêu vậy bạn? bạn để độ sáng màn hình ntn? mình có xem thử wa F-10D tại phongcachnhat rùi, mình thấy chỉnh độ sáng màn hình hình chư chỉ có 3 cấp độ, min auto và max.

Cảm giác khi cầm f-10D thật tuyệt, rất vừa tay, hok có cảm giác to & dầy như hình trên web, đặc biệt màu xanh của nó rất đẹp, nó khiến mình phân vân khi chọn màu trắng. Ưng ý nhất là 3 phím cứng, dùng phím cảm ứng dễ bị dính nhầm nút back khi đang đọc mail hay xem web
  9. blouse79

blouse79 Thành viên

Được Like:
    0
    Cho mình hỏi có cài được ngôn ngữ tiếng việt không?
  10. DCM

DCM Thành viên

Được Like:
    1,435
    không cài được tiếng việt bạn ơi