Trọn bộ games và phần cài N-GAGE cho mọi dòng máy

Thảo luận trong 'S60 3rd: GAMES - TRÒ CHƠI' bắt đầu bởi Khỉ Con, 8 Tháng mười một 2010.

1. Khỉ Con

Khỉ Con interista Staff Member

Được Like:
    11,479
    trong bộ cái n-gage nó kém cả chục bộ cài khác nhau (pips, library các kiểu), nên dể bị lỗi cập nhật. bạn thử cài mấy bản ở trang 1 ấy, mà sao bạn k hack bằng hellox, hack bằng binpda cũ rồi :-s, sợ lỗi
    utnseries thích bài này.
  2. utnseries

utnseries Thành viên

Được Like:
    159
    mình đả 4mat máy và hack = heloox2.0 đến 3 lần rồi đó còn hack và cài game ngage thì mình làm như các bước của bài 1 thì
    khi chạy TRK ở phần cuối cùng mình Chờ cho Finish mà nó không thành công nó cứ đứng im ngay đoạn " installing app to mobile " chờ hơn nửa tiếng mà ko finish
    còn thằng secman thì mình mở lên vào " Turn Plat security OFF " mình bấm on mà nó báo lổi gì đó ko lên
    cài pm ngage bản 1.345 tương thích cho n81 mà cũng ko được nó cứ báo "lổi cập nhật "
    không biết nó bị gì nửa , mà mình đả cài từng bước theo như bài hướng dẩn rồi đó
  3. Khỉ Con

Được Like:
    11,479
    bạn ơi, mấy cái secman vs TRK cũ lắm rồi, không dùng được nữa đâu. bạn 4mat máy, hack bằng hellox rồi cài cái này nhé:
    Mã:
    [url=http://www.mediafire.com/?6vnctyrhre6xu33]1250373914_N-Gage_Installer_v.1.40.1557_by_Bodyz_all.rar[/url]
    utnseries thích bài này.
  4. utnseries

utnseries Thành viên

Được Like:
    159
    hình như bản này mình có cài rồi nhưng củng không được , không biết làm lại từ đầu có được không ,.
  5. yeuruoi

yeuruoi Thành viên

Được Like:
    0
    em copy ko được vậy , cop mấy cái vào private ko đc >:)
  6. Khỉ Con

Được Like:
    11,479
    bật open 4 all của rom patcher chưa bạn :-?
  7. tThanh0102

tThanh0102 Thành viên

Được Like:
    4
    hjx giúp với tớ tải về rồi giải nén ra thấy file càn n gage nặng 9.16 mb , khi bấm cài nó báo lỗi tập tin. Tc đó tớ thử cài system rush cho bản ngage tc, nó cũng báo lỗi tập tin ,không biết là do tớ tải sai hay sao nữa.
  8. mynameizjj

mynameizjj Thành viên

Được Like:
    0
    cho mình hỏi: có thể cài game N-Gage trên N-Gage C với QD chơi đc ko vậy?
  9. verylove

verylove Staff Member

Được Like:
    2,944
    ko bao giờ đc ,2 cái 2 dòng # nhau
  10. mynameizjj

mynameizjj Thành viên

Được Like:
    0
    sao mình ko cái n-gage íntaller vào đc nhỉ? cắm máy vào Ovi Suite rùi nhưng khi chạy installer file cài thì nó báo update error. mình xài n81-003 và đã hack phone bằng hellox rồi.