Truyện, E-Book đọc bằng Repligo (Cập nhật liên tục)

Thảo luận trong 'S60/S80/S90: KIẾN THỨC & KINH NGHIỆM' bắt đầu bởi heen, 1 Tháng bảy 2004.

1. 842

842 Thành viên

Được Like:
    116
    ^^ bác coppy sang word , ghép tất cả các truyện thành 1 rùi convert sang rgo thui mà ^^ have fun
  2. giangnt1987

giangnt1987 Thành viên

Được Like:
    27
    hix hix ko có cách nào khác sao mình cũng nghĩ đến trường hợp đó rồi nhưng sao thủ công quá vậy thê thì cũng mệt nhỉ
  3. naq

naq Thành viên

Được Like:
    314
    ko có cách nào khác đâu bạn ạ. Đành phải làm thủ công như vậy thôi. Nhưng trong quá trình làm còn nhiều điều phát sinh lắm. Nhất là convert sang mobi reader.
    Chỉ có những người đã từng convert truyện mới thấy được nó vất vả như thế nào
  4. lequanghungly

lequanghungly Thành viên

Được Like:
    2
    Các bro ơi,trc' mình có down ở 4rum này truyện Tam Tan Ki,nhưng chỉ đến hồi 199 thui.Lúc down cứ nghĩ đến đó là hết,ko ngờ đọc đến đoạn hay wa' thì hết.Bro nào có thì làm ơn up lên hộ mình với! Cám ơn trc' nha! Thanks to all!
  5. HTung

HTung Thành viên

Được Like:
    1
    có ai có truyện về Khổng Minh kô share cho mình với! Truyện chỉ nói về cuộc đời Khổng Minh ấy, kô phải Tam Quốc Chí. Thanks trc :D
  6. giangnt1987

giangnt1987 Thành viên

Được Like:
    27
    Nhưng mà copy sang nó bị hỏng font chữ mà bạn đâu có được đâu mà pdf thì đâu có copy được đâu help mình cái
  7. hd123

hd123 Guest

có ai có chuyện "Con hủi" ko?Cho em xin với,vợ em thấy con bạn bảo hay nên nhơ` em hỏi hộ.Giúp em với nhé.
  8. giangnt1987

giangnt1987 Thành viên

Được Like:
    27
    Bác pagani ơi cho em xin lại mật mã DAVINCI đi bác link của bác hỏng rùi .Tiện thể bác nào có truyện đừng yêu người như anh ,hay cốc tai tình yêu của nhà văn nữ trẻ người VN ấy mà em quên tên rùi thì cho em xin luôn
  9. ga_rung

ga_rung Thành viên

Được Like:
    1
    hehe anh em ơi ai có truyện Lửa hận rừng xanh ko cho tui xin với.Tui tìm lâu lắm rồi mà ko tìm thấy.Thanks
  10. nhh_pt

nhh_pt Thành viên

Được Like:
    100
    Bác nào cho em hỏi khi conver sang rgo cứ bị lỗi "The marco can not be found or has been disabled because of your macro security settings" thì chữa thế nào! Help me!!!