Truyện, E-Book đọc bằng Repligo (Cập nhật liên tục)

Thảo luận trong 'S60/S80/S90: KIẾN THỨC & KINH NGHIỆM' bắt đầu bởi heen, 1 Tháng bảy 2004.

1. jackks

jackks Thành viên

Được Like:
    13
    Chào các bạn ! Nếu tôi có nói sai thì các bạn bỏ qua . Tôi nhớ có đọc một tin nói rằng bản Adobat 8 trở lên cho phép save dưới dạng file text . Tôi không có bản này nên không kiểm chứng được . Nếu đúng như vậy mình có thể chuyển từ file PDF sang text được rồi . Thanks
  2. rikyulink

rikyulink Thành viên

Được Like:
    5
    Đó là đối với file PDF ko khóa mã và định dạng text thôi. Khóa mã và định dạng ảnh thì chịu. Mình dùng Adobe Acrobat 8 Pro hẳn hoi mà ko làm được
  3. mathan

mathan Thành viên

Được Like:
    11
    oài dạo này không thấy các bác đưa truyện trưởng lên nữa vậy bác nào còn đưa lên đi thank
  4. mathan

mathan Thành viên

Được Like:
    11
    toàn pdf không muốn đưa về org làm như nào nag ới ời
  5. phuongtuan

phuongtuan Thành viên

Được Like:
    33
    saocon2005 thích bài này.
  6. Dragon80

Dragon80 Thành viên

Được Like:
    2
    Các bác cho iem xin đủ bộ truyện đọc Relygo : Thiên thần và Quỷ dữ - Brown (Tác giả Mật mã davinci) nhé, thanks!
    và truyện Lần đầu tiên thân mật bác gì post nhg link die mất rùi, va chuyeen Chu tieen doc tren PC nua.
  7. Guy_gsm

Guy_gsm Thành viên

Được Like:
    4
  8. saocon2005

saocon2005 Thành viên

Được Like:
    6
  9. phuongtuan

phuongtuan Thành viên

Được Like:
    33
    OK, sang tuần sau mình sẽ convert cho saocon2005 bộ Lục mạch thần kiếm. Thân!
    saocon2005 thích bài này.
  10. nhh_pt

nhh_pt Thành viên

Được Like:
    100
    bác phuongtuan quý bác saocon2005 quá zậy! toàn thấy cho saocon thôi à! em hỏi ý không phải em có down được chuyện này ko hả bác phuontuan ?ko vi phạm luật bản quyền thì gay đấy!:p