Truyện, E-Book đọc bằng Repligo (Cập nhật liên tục)

Thảo luận trong 'S60/S80/S90: KIẾN THỨC & KINH NGHIỆM' bắt đầu bởi heen, 1 Tháng bảy 2004.

1. mathan

mathan Thành viên

Được Like:
    11
  2. mathan

mathan Thành viên

Được Like:
    11
  3. vit con

vit con Thành viên

Được Like:
    3
    hi'hi', em mà bít 2 cái là 1 thì em ko phiền các bác! Nhà em cũng có "Và nếu như chuyện đó là có thật" đã kịp đọc đâu=)). Con em nó kêu ầm ĩ là "Nếu em ko fải là giấc mơ" hay lắm nên em mới máu ah! Em cám ơn các bac!:hug:
    Mà đừng bác nào gọi em là bác đấy!:mad: Em tuy già (22,hic =(( ) nhg tâm hồn còn trẻ lắm, suốt ngày đọc truyện thôi!
    Ah quên, cái vụ file PDF có pass, e ko convert dc sang Word để làm fao, bác nào cứu em với :( ko là em ko tốt nghiệp đc đại học đâu T_T
    @ xuongrongdat: Huhu.. truyen "Cuon theo chieu gio" moi dc 1 nua bác ah :( Em buồn mất nửa ngày :(
  4. xuongrongdat

xuongrongdat Ex-Mod

Được Like:
    2,821
    @vitcon: là sao? là sao? bạn nói gì mình hông hỉu! một nửa là sao???

Còn đây, dành cho bạn nè:

Pwd_remover
    vit con thích bài này.
  5. vit con

vit con Thành viên

Được Like:
    3
    Bac online ah. Thank bac nha :x
    Ah, tien the bac giup em cai chiện "Pháo đài số" bác nhé. Nghe noi của ông gì viết Mật mã DerVinci ( trùi ui, minh viết chính tả sai bét, ngại quá)
  6. vit con

vit con Thành viên

Được Like:
    3
    Ah em quên, cái chuyện Cuốn theo chiều gió ý mới có 1 nửa bác ah.. Bac thử đọc ma xem :( Bùn lắm
    Huhu, ma làm fiền bác quá, cái trag 4share em vào toàn bị "The page cannot be displayed" hic, bác úp cái PDFremove với chiện Pháo đài số vào trang khác hộ em đc ko ah?
    EM nói thật là em vô cùng day dứt khi fiền bác nhìu như vậy :(
  7. xuongrongdat

xuongrongdat Ex-Mod

Được Like:
    2,821
    @vit con: Mình sẽ giới thiệu "Pháo đài số" bên siêu phẩm nha, bạn đón xem! Mình sẽ up host khác cho ! Không biết máy bạn bị gì nữa, có ai bị thế đâu ta!
  8. xuongrongdat

xuongrongdat Ex-Mod

Được Like:
    2,821
    @vit con: à còn truyện "Cuốn theo chiều gió" để mình check lại xem! thanks bạn hén! Còn "Hậu cuốn theo chiều gió" nữa đó!
  9. vit con

vit con Thành viên

Được Like:
    3
    huhu, ko fai dau bac Xuongrongdat oi! hau cuon theo chiều gió là chuyện khác. Cái này là do ng` ta đánhmáy thiếu rồi :((

Ma bac oi, sẽ là bao giờ, để iem còn thức mà đợi...
  10. xuongrongdat

xuongrongdat Ex-Mod

Được Like:
    2,821
    @vit con: mình up host khác cho bạn nè:

Pwd_remover

Mình check lại rùi, đúng là họ đánh máy chưa đủ, để mình kiếm bản đầy đủ hơn! Thanks bạn đã nhắc nhở sai sót! Và tiếp theo mình ra "Pháo đài số" hén!
    vit con thích bài này.