Truyện, E-Book đọc bằng Repligo (Cập nhật liên tục)

Thảo luận trong 'S60/S80/S90: KIẾN THỨC & KINH NGHIỆM' bắt đầu bởi heen, 1 Tháng bảy 2004.

1. bachlonghl

bachlonghl Thành viên

Được Like:
    3
    Làm thế nào để đọc được file.rgo.
    Ai có phần mềm cho tui xin

Repligo không phải chương trình đọc *rgo hả cha nội?Hỏi gì kỳ vậy?

Em nhiu viec lam,ko convect duoc.bac gui truyen xxx va truyen trinh tham thanh vao mail ho em nhe. sorry vi may hong ko danh tieng viet duoc.Mail la hlbachlong@Yahoo.com.au

đâu có gì mà cảm ơn đâu heen,nhận được lời cám ơn thì tui làm tiếp luôn,toàn truyện trinh thám thôi,chỉ sợ các bác đọc không hết.

Ai có bộ Ỷ thiên đồ long ký và Lộc đỉnh ký không. Nó được định dạng file *rgo nhé. Cám ơn các bác trước nhé

Cảm ơn volcano ! Tiếp tục đi bồ ! Đang hay mà ! Thxxxxxxxxxxxxx :D

Vào Kho của tôi mà lấy truyện *.txt , nếu cần truyện gì thì cứ post lên đây, tôi sẽ convert hộ cho, kể cả truyện LIT. Từ *.txt muốn chuyển qua repligo thì thêm 30 giây nữa thôi....kkkk

làm sao vậy?

sao là sao?Bạn viết gì vậy?
    bạn up truyện lên thì cũng như up các file khác thôi.Vào phần trả lời rồi bấm vào " quản lý file gửi kèm" là ok thôi.Nhớ là nén thành các định dạng cho phép gửi và xem truyện nào up rồi thì đừng up trùng nhé !!!
    hai_you_11 thích bài này.
  2. minhtv74

minhtv74 Ex-SMod

Được Like:
    401
    kkk,

Góp vui cho mục này nhé :

Tôi có cả 1 loạt truyện dạng *.txt đã upload vào "Kho phần mềm s60"
    Dạng *.txt này là kích thước nhỏ nhất ( hơn cả repligo ), dễ sử dụng hơn ( có thể edit bằng bất kỳ ct soạn thảo văn bản nào ) mời các bạn ngâm cứu.
    Đọc truyện bằng ReadMS60 ( up trong Reader )

kkk

Có cả 1 truyện kiếm hiệp "Dị nguyệt Tinh Xà" của Cổ Long, chưa bao giờ xuất hiện, mới sưu tầm được hồi 1-5. Ai sưu tầm thêm được thì up lên cho anh em với nhé.

PS :

* Nếu máy của bạn đã cài TMA dict thì sau khi cài ReadM chon Font là Arial hoặc Verdana Ref để đọc tiếng Việt.
    * Nếu máy chưa cài TMA dict thì tạo thư mục tại c:\system\fonts copy file attached ở đây vào, restart lại máy. Cài ReadM rồi chọn font như thường
    ( Các bạn có thể lấy bất kỳ font UTF-8 nào của windows dùng đều được nhưng rất tốn bộ nhớ phone )

Các file đính kèm:

hai_you_11 thích bài này.
  3. scarlett

scarlett Thành viên

Được Like:
    215
    Đóng góp cho các bạn mấy mẩu truyện trinh thám nhé.ủng hộ xong thông báo cho mọi người biết nhé.

Các file đính kèm:

4. scarlett

scarlett Thành viên

Được Like:
    215
    Tiếp truyện trinh thám nữa nhé các bác.

Các file đính kèm:

5. scarlett

scarlett Thành viên

Được Like:
    215
    thêm mấy truyện nữa nhé nhưng truyện này không phải là trinh thám đâu,hơi sến một tí nhưng đọc cũng được đấy.

Các file đính kèm:

6. Volcano

Volcano Thành viên

Được Like:
    358
    ma nữ đa tình trọn bộ đây.

Các file đính kèm:

thichduthu, hai_you_11 and phamdoan87 like this.
  7. scarlett

scarlett Thành viên

Được Like:
    215
    Mình mới làm xong một bộ truyện tuyển tập của Sherlock Homes,sẽ từ từ up dần lên cho mọi người thương thức nhé.Đêm mất ngủ thì đừng có trách đấy.

Các file đính kèm:

8. scarlett

scarlett Thành viên

Được Like:
    215
    nữa nhé,sẽ cố gắng up hết bộ SHomes lên cho mọi người coi mệt nghỉ luôn

Các file đính kèm:

9. scarlett

scarlett Thành viên

Được Like:
    215
    SHomes tiếp nè