Truyện, E-Book đọc bằng Repligo (Cập nhật liên tục)

Thảo luận trong 'S60/S80/S90: KIẾN THỨC & KINH NGHIỆM' bắt đầu bởi heen, 1 Tháng bảy 2004.

1. vit con

vit con Thành viên

Được Like:
    3
    chep chep, 2 bác kia, cuối cùng các bác tranh luận xong rồi bỏ quên luôn câu hỏi của em ah?
  2. pmhanh

pmhanh Guest

Cho tôi hỏi phần mềm nào xem những file có đuôi *.rgo trên PC ?
  3. xuongrongdat

xuongrongdat Ex-Mod

Được Like:
    2,821
  4. 842

842 Thành viên

Được Like:
    116
    có ai có quyển sách " bí quyết kinh doanh để trở thành người giàu có và hạnh phúc " của tác giả Napoleon Hill ko ah . nếu có xin share em với , xin cám ơn ngàn lần ^^
  5. QD8040

QD8040 Thành viên

Được Like:
    11
    bác xuongrongdat ơi .......... Vitcon giận bác rồi kìa .........hehehe ........ bác giải đáp cho vitcon đi ...... mắc công em bị giận lây với bác ......
  6. 842

842 Thành viên

Được Like:
    116
    @ vit con 3250 có thể dùng mobi pocket reader hoặc repligo đều dc mà . theo mình thì dùng cả 2 lun cho tiện
    vit con thích bài này.
  7. Dragon80

Dragon80 Thành viên

Được Like:
    2
    Các pác cố gắng đá nốt thằng Tru Tiên lên đay đi, đọc đc nửa chừng thế nầy chịu không nổi.có thể xem nó ở đâu nhỉ??thanks!
  8. xuongrongdat

xuongrongdat Ex-Mod

Được Like:
    2,821
    @Dragon80: 1 lần nữa nhắc lại: đến forum thuvien-ebook mà cũng chưa có full bộ Tru tiên này, họ cập nhật nhanh nhất và sẵn sàng đánh máy cho truyện đó, mà còn chưa có đủ nữa là! Đang xúc tiến rốt ráo đó bạn! Có full là tôi up lên cho các bạn liền! Thân.

ps: nếu các bạn "ghiền" quá chịu không thể chờ được nữa thì có thể ra nhà sách mua "Tru Tiên" về thưởng thức. Mình nói thật đó, Tru Tiên đã được phát hành rộng rãi tại Việt Nam, có bán tại các nhà sách lớn!
  9. xuongrongdat

xuongrongdat Ex-Mod

Được Like:
    2,821
    Một số bạn yêu cầu truyện ngắn Cỏ non- Hồ Phương, thân gửi các bạn:

Cỏ non- Hồ Phương
  10. nguyenvanquyet

nguyenvanquyet Thành viên

Được Like:
    4
    các bác làm ơn cho em xin bộ Thần Điêu Đại Hiệp bản đầy đủ với .em tìm hết trong này rồi mà ko có bản nào đầy đủ cả .em đang đọc dở tới chương 45 thì hết .ko tìm đâu ra phần còn lại cả .