Truyện, E-Book đọc bằng Repligo (Cập nhật liên tục)

Thảo luận trong 'S60/S80/S90: KIẾN THỨC & KINH NGHIỆM' bắt đầu bởi heen, 1 Tháng bảy 2004.

1. rexyeu

rexyeu Thành viên

Được Like:
    16
    Các bác tạo file này như thế nào đấy. tui đọc bài của mấy bác trước rồi down cái repligo 1.2 rồi cài vào máy chỉ thấy phần viewer thôi chứ ko thể tạo đc file cho repligo. các bác hướng dẫn cái.
    thánh cứu.hic
  2. heen

heen Thành viên

Được Like:
    387
    Thêm cho các bác 1 số truyện nì ! :rolleyes:
    footmail, acmilan1810, TMK and 35 others like this.
  3. Volcano

Volcano Thành viên

Được Like:
    358
    tui cung khong the dung duoc cai chuong trinh doc truyen nay.Mo len chi thay moi 1 file huong dân su dung thoi.Tim du moi cach ma van khong biet nhu the nao moi co the dung duoc.Chuong trinh nay khong biet co loi khong nhung khi mo 1 hoi thi no ghi la sytem error the la phai tat may khoi dong lai tu dau.KHo khong biet phai lam sao,cac bac da co cong giup thi giup cho trot luon di .
    beckle81 and tuanduyhp89 like this.
  4. heen

heen Thành viên

Được Like:
    387
    Tôi chưa hiểu bác kiếm cái file hướng dẫn sử dụng ở đâu ra??? Híc down cái Repligo v2.0 mà tôi đã post ở trên về máy tính rồi giải nén ra,trong đó chỉ có duy nhất 1 file.sis,bạn chỉ cần copy cái file đó vào máy và cài đặt như bình thường !Bạn đang dùng máy gì vậy?Phải là dòng s60 mới xem được,bạn đọc kỹ hướng dẫn đi,ai cũng làm được cả mà.Good Luck !
    tuanduyhp89 and hoangson1987 like this.
  5. clown83_iir

clown83_iir Thành viên

Được Like:
    7
    bác ý hỏi phần convert bác heen ạ, bác đánh văn bản vô word rồi vào fần print á, chuyển tự dạng máy in mặc định sang là repligo, rồi làm như nó hướng dẫn là oke. Chúc bác may mắn. Convert xxx đọc mù mắt luôn
  6. Volcano

Volcano Thành viên

Được Like:
    358
    Tui noi thiet la tui khong the doc.Tui da cai dat chuong trinh day roi,cai chuong trinh thi khong kho nhung khong the biet lam the nao de doc truyen vi khi mo chuong trinh thi chi 1 1 file thoi do la file huong dan su dung.Sau khi tim 1 file khac thi may bao la chuong trinh hong.The thoi de khi nao ve Vn minh nho may ban cai ho vay,huong dan tren mang kho hieu wa
  7. heen

heen Thành viên

Được Like:
    387
    Àh ! He he.... Giờ thì tớ đã hiểu thuốc FUGAKA diệt trừ giun như thế nào rồi ! Bạn muốn xem được truyện thì phải down truyện về máy tính (Mấy truyện tớ đã up lên rồi đó) Sau khi giải nén ra bạn phải copy hết các file truyện đó vào thư mục DOCUMENT của máy hoặc của thẻ nhớ MMC là có thể đọc được,mà sao bạn không vào phần help của chương trình nhỉ?Chương trình nào chả có HELP đọc qua là hiểu rùi mà ! Đỡ mất công hơn nhiều đó.... Good Luck !
  8. clown83_iir

clown83_iir Thành viên

Được Like:
    7
    cái bác volcano này lười wé, bác không biết dùng selec Q mà tìm đường dẫn của file hướng dẫn rồi copy truyện vào đấy à, đâu phải cái gì cũng phải hỏi
  9. Volcano

Volcano Thành viên

Được Like:
    358
    Minh lam duoc roi nhung phai chep het mai file.rg vao chu khong the chep ca thu muc duoc.Cam on ca c bac nhieu nhe ,de em doc may truyen nay xem the nao.Dung la em co luoi that,xin loi cac bac nhe
  10. Volcano

Volcano Thành viên

Được Like:
    358
    anh em cho hoi ty nhe,o Vn nguoi ta ban cap cho Ngage hang Tq la bao nhieu tien vay?O day tui mua cap Ngage hang TQ la khoang 90ngan VN.KHONG biet co bi dat không,anh em nao biet gia chi giao nhe