Truyện, E-Book đọc bằng Repligo (Cập nhật liên tục)

Thảo luận trong 'S60/S80/S90: KIẾN THỨC & KINH NGHIỆM' bắt đầu bởi heen, 1 Tháng bảy 2004.

1. clown83_iir

clown83_iir Thành viên

Được Like:
    7
    không có gì đâu bác, cái gì mình tự tìm hiểu cũng hay hơn, hỏi thì anh e vẫn trả lời thôi. Chúc bác vui
    yunneg and linlagi like this.
  2. heen

heen Thành viên

Được Like:
    387
    Hị hị 9 xịch là được rồi,bên này gửi sang bên đó tiền cước cũng khoảng thế cả,mà khi mua máy thường đi trọn bộ cơ mà bác !
  3. Volcano

Volcano Thành viên

Được Like:
    358
    tui bi nguoi ta lua mua con Ngage nay, may cu card 32Mb,khong xac,khong day,khong tai nghe.....noi chung la khong co gi ngoai tru may thoi.Tui mua cung lau roi,khoang 6 thang truoc khi do khoang 4tr5.Ke cho anh em thay toi nghiep tui thoi.Anh em co chuyen gi cho tui xin them di
  4. heen

heen Thành viên

Được Like:
    387
    Chòi ! Thế mà còn kêu bị lừa,cách đây 6th thì giá con N.Gage thế là bình thường,card đi cùng máy thì lởm vô cùng,bác được cái MMC 32 MB là hạnh phúc lắm rồi,nói chung là cách đây 6th bác mua được con máy thế là đúng giá rồi !nói chung được cái nọ thì mất cái kia thôi mà... hề hề!
  5. Volcano

Volcano Thành viên

Được Like:
    358
    Noi the tui thay do tuc thiet.Khi do tui moi ve Vn nen khong biet gi,can cai alo de dung nen 1 đua ban chi cho mua cai Ngage.Den cua hang thi tui no chi ban co may va card khong thoi.Tui thay hoi la nhung nghe Qcao thay hâm choi Dt,nghe nhac..nen mua ve dung,khi do cung khong biet co mac khong nhung gio thay nguoi ta mua Ngage re beo nen thây hoi cuc minh.Ban nao co the chi minh cach chuyen 1 file truyen thay file.rgo khong?hoac ai co tryuen gi hay hay cho minh xin,minh thich doc truyen cuoi lam.Thanks

Làm ơn đánh tiếng Việt cho anh em cùng hiểu
  6. heen

heen Thành viên

Được Like:
    387
    Như Lai Thần Chưởng (Hồi 1-10) (NEW POST)

Có 1 chương trình cài để convert file thành file.rgo nhưng em lỡ tay xóa mất rồi!Bác thử vào download section tìm xem nhé !

Trong lúc bác tìm tôi post thêm cho bác và anh em truyện cười và 10 hồi của truyện "Như Lai Thần Chưởng" nè ! Chúc anh em vui vẻ......
    donkihote, trn_lm, catrinh and 12 others like this.
  7. rexyeu

rexyeu Thành viên

Được Like:
    16
    hic đọc bài của volcano muốn lòi mắt luôn mà hiểu chẳng đâu vào đâu cả.
    A e ơi post mấy cái chuyện hay hay cho mọi ng đê.
  8. heen

heen Thành viên

Được Like:
    387
    Truyện hay là truyện gì thế bác :) ! Nếu là truyện người lớn thì 1 là tự làm 2 là gửi tin nhắn cho tôi,tôi cố tìm cho bác chứ không post lên 4rum được,ai có thì cứ post lên cho mọi người cùng thưởng thức đi...
  9. heen

heen Thành viên

Được Like:
    387
    Híc có lẽ là volcano post nhầm mục rồi đó,vào phần hưỡng dẫn cài game.blz đi,các bác chú ý khi post bài dùm nhé ! Thanks...
    :(
  10. metallium

metallium Thành viên

Được Like:
    0
    Hic. Truyện đọc đúng là mù mắt luôn. Đọc hết mấy bộ truyện chắc cận thêm vài độ nữa mất. He he