Truyện, E-Book đọc bằng Repligo (Cập nhật liên tục)

Thảo luận trong 'S60/S80/S90: KIẾN THỨC & KINH NGHIỆM' bắt đầu bởi heen, 1 Tháng bảy 2004.

1. langtucodon_911

langtucodon_911 Ex-Mod

Được Like:
    395
    Truyện tiểu lý phi đao này vẫn còn bộ 2 nữa tên là Huyết Tâm Lệnh thì phải nhưng lại thấy tác giả viết là Cổ Long. Tui cũng chưa đọc nữa Bác nào có thì up lên cho anh em luôn nhé
  2. 8quocte

8quocte Thành viên

Được Like:
    141
    Truyện ma đây các bác ạ, còn nhiều lắm nêu các bác thích thì hê lên 1 tiếng em sẽ post tiếp nhá

Các file đính kèm:

hiepxu and bu_boymt like this.
  3. langtucodon_911

langtucodon_911 Ex-Mod

Được Like:
    395
    Down luôn bác còn bao nhiêu cứ post lên cho anh em đi nhé. Bác 8quocte nhiệt tình với mục truyện này quá há. Thanks nhé
    kvido thích bài này.
  4. t_rexaur

t_rexaur Thành viên

Được Like:
    4
    Huyết tâm lệnh là phần 2 của TLPĐ, tôi cón nhưng mỗi hồi 1 file, không có file ghép các hồi lại đâu. Mấy bác không ngại tôi sẽ gửi lên dần
  5. langtucodon_911

langtucodon_911 Ex-Mod

Được Like:
    395
    Nếu file của bác là file doc thì bác vào từng file sau đó rồi copy các hồi đó vào chung 1 file. Còn nếu bác lười quá thì up file doc lên sẽ có người chỉnh lại cho bác. Thanks trước nhé
  6. BADBOYHVU

BADBOYHVU Ex-Mod

Được Like:
    872
    Sao có 1 truyện vậy nè, làm nhiều nhiều thêm đi, còn truyện ma cũng hay đó, nhưng dừng có làm những truyện nhảm nhí quá nha.
  7. 8quocte

8quocte Thành viên

Được Like:
    141
    Xin lỗi các bác nhá, vì em cũng chưa có xem wa, em chỉ load về convert ra và up lên thôi....
  8. langtucodon_911

langtucodon_911 Ex-Mod

Được Like:
    395
    Kiếm mấy truyện rùng rợn một tí nhé thường như kiểu truyện của Nguyễn Ngọc Ngạn là hay đấy. Mấy cái quái vật quái vủng thì quên đi
  9. I.O.U

I.O.U Thành viên

Được Like:
    18
    Bác nào đang xem Tiểu Lý Phi Đao thì tiếp nè, hehe, đợi hoài hông thấy up lên tiếp nên em bực mình tự convert vậy, thật ra tiếp theo của Tiểu Lý Phí Đao Lý Tầm Hoan là Huyết Tâm Lệnh, mời bà con "đao vô tình nhưng người đa tình...". Nguyên bộ Huyết Tâm Lệnh nặng > 1mb nên em phải up lên cái free host của em. Cái link mà có vấn đề thì các bác thông báo dzùm em, em sửa liền.
    Link die rùi, sorry các bác, em sẽ sửa sau.
    lewin thích bài này.
  10. Volcano

Volcano Thành viên

Được Like:
    358
    1 điều đáng buồn là từ khi huớng dẫn cho anh em converter sang dạng đọc bằng Repligo xong thì ai converter dc truyện gì thì giữ đọc 1 mình luôn.Anh em có thể làm và chia sẻ cho nhau dc không? Mình cũng có thể làm và cũng đã làm cho các bạn đọc rất nhiều.Mình rất mong các bạn cũng sẽ làm và chia xẻ cùng anh em như mình.Sự đóng góp của các bạn sẽ giúp forum phát triển lớn mạnh.
    Thanks !