Truyện, E-Book đọc bằng Repligo (Cập nhật liên tục)

Thảo luận trong 'S60/S80/S90: KIẾN THỨC & KINH NGHIỆM' bắt đầu bởi heen, 1 Tháng bảy 2004.

1. mc_hunter

mc_hunter Nick Vi Phạm

Được Like:
    2
    Bác langtucodon ơi cho em cái soft Repligo 2.0 cài trên mát tính giống như cái cài trên máy tính của bản 1.12 với. Em muốn convert mấy file tài liệu lên máy tính. Cảm ơn bác trước
  2. huuthang

huuthang Thành viên

Được Like:
    8
    Quả là toàn tiếng Nga thôi Langtu ạ, cậu có cái trang nào có tiếng Anh không thì cho tớ với nhé ( còn tiếng Nga thì chịu chết )
  3. langtucodon_911

langtucodon_911 Ex-Mod

Được Like:
    395
    :confused: Mình đưa link down thẳng về luôn mà. Thôi cũng không nặng lắm nên up lên đây cho các bạn test nhé. Mình không có file *lit nên không test được. Nếu mà cần cr**k thì sang bên box PC để xin nhé

Các file đính kèm:

4. langtucodon_911

langtucodon_911 Ex-Mod

Được Like:
    395
    Bạn vào đây để down bản Repligo 2.0 cho PC nhé
    Còn đây là Ser**al cho bản đó này. Chúc vui vẻ.
  5. huuthang

huuthang Thành viên

Được Like:
    8
  6. huuthang

huuthang Thành viên

Được Like:
    8
    Những file *.lit này nếu chạy được ở trên S60 thì nhẹ hơn nhiều so với RepliGo đấy nhưng mà định dạng nó thành filr *.lit ở trên PC thì chịu.
    Có ai biết được làm thế nào thì xin chỉ giúp nhé.
  7. trietvo

trietvo Thành viên

Được Like:
    9
    Tặng các bạn key cho chương trình convert file PDF sang repliGo: FC47-E4H2-1X2Q-CECF
    letan108 thích bài này.
  8. HOTVIT

HOTVIT Guest

to trietvo: cho xin chương trình converter PDF to RipliGo luôn đi bạn.
  9. trai_quynhon

trai_quynhon Ex-Mod

Được Like:
    388
    Cảm ơn bác dhi nhiều nhá. Bác làm giùm mình bộ " Tiểu lý phi đao " được không vậy. Cảm ơn trước nha.
  10. langtucodon_911

langtucodon_911 Ex-Mod

Được Like:
    395
    Hix bạn cho key mà không cho chương trình thì biết cái key này nó dành cho chương trình nào. Ít nhất cũng phải cho mọi người biết tên vơi chứ.

@huuthang: không có chương trình nào để đọc file *lit trên điện thoại đâu. Chỉ có cách convert ra thôi:(