Truyện, E-Book đọc bằng Repligo (Cập nhật liên tục)

Thảo luận trong 'S60/S80/S90: KIẾN THỨC & KINH NGHIỆM' bắt đầu bởi heen, 1 Tháng bảy 2004.

1. cuongnd

cuongnd Thành viên

Được Like:
    0
    ai có tiểu thuyết ko nhỉ? tôi tìm nhức mắt mà ko thấy. ai có bộ nào hay thì cho tôi xin với dc ko a?
  2. hung_mobile3230

hung_mobile3230 Thành viên

Được Like:
    132
    xin hỏi các bác là: Tui đã copy truyện Harry Porter file REPLIGO rùi, nh bi giờ muốn in ra thì phải làm sao?? có đổi từ REP sang WORD được không các bác?? E chi thấy đổi từ WORD sang REP còn ngựoc lại thì E chưa bít. các bác chỉ giáo giùm E nhe'. Nếu bác nào có file chuyển từ REP sang W E xin cảm ơn nhìu. Nếu các bác nào có Truyện HARRY file WORD hay đường LINK nào LOAD về máy vi tính được E xin cảm ơn nhìu. đa tạ.
  3. hung_mobile3230

Được Like:
    132
    Cảm ơn Bác HEEN nhìu nhìu, vì toàn bộ PHẦN 6 E đã load về rùi, chỉ thiếu chương 22 thui, chẳng là E mới đổi sang Em 3230 nên mới bắt đầu tập tọng chui vo GSM nên gà lắm, chỉ được cái chăm lên GSM học hỏi các bác thôi, E load được nhiều GAMES và phần mềm hay ở các bác, E cảm ơn lắm lắm. Bác UP cho E bộ HARRY phần 5 nhé. E vẫn chưa được đọc. híc, tiếc lắm. Nhân tiện E hỏi bác co Link nào Load được HARRY file WORD ko?? để E in ra cho máy đứa nhỏ ở gần nhà cùng đọc, hoặc đổi đuôi từ REP -> WORD cũng được. Bác cố số DI DỘNG ko E gọi diện hỏi thăm bác luôn.Mỗi lần E về nhà là bọn trẻ tranh nhau DT đọc HARRY khổ thân tụi nó quá.cảm ơn Bác nhìu nhìu!
  4. Hizoze

Hizoze Thành viên

Được Like:
    4

Thông thường thì có thể làm theo cách sau (Tôi đã làm vì đôi khi đọc thấy sai chính tả nên phải sửa lại):

1. Mở tập tin bằng repligo.
    2. Bấm chuột phải chọn select all, rồi chọn copy.
    3. Mở word ra Paste vào.
    4. Thế là xong. Thoải mái chỉnh sửa trong Word.
    linhuyen thích bài này.
  5. t_rexaur

t_rexaur Thành viên

Được Like:
    4
    http://vnthuquan.net
  6. hung_mobile3230

Được Like:
    132
    bác có chương 22 harry phần 6 không E chưa được đọc. Mong bác giúp. Nhân tiện Bác có phần 5 trọn bộ ko? bác giúp E nhé. Thank's bác!
  7. hung_mobile3230

Được Like:
    132
    Cảm ơn bác nhìu, E đã load hết về đang in ra cho tụi nó đọc. Em cũng đọc nữa chứ. khà khà. thank's!
  8. hung_mobile3230

Được Like:
    132
    Bác muốn đọc bằng REPLIGO hay qua trang WEB? tui vừa được các bác ý chia sẻ cho trang WEB hay là: http://vnthuquan.net/
    Còn nếu bác đọc truyện Harry đầy đủ phần 6 tui sẽ up lên cho. Tui cũng AMATOR thui. nh tui load hết về rùi, bác đỡ phải tìm kiếp nhìu.
  9. hung_mobile3230

Được Like:
    132
    cảm ơn bác, Em load về và chuyển đuôi REPLIGO để đọc trên máy, và in cho tụi nhỏ rùi.
  10. bentumbon

bentumbon Thành viên

Được Like:
    9
    mấy bạn có sách dạy nấu ăn ko xin về cài máy của vợ cái để cải thiện bữa ăn cho gia đình xin cảm ơn