Truyện, E-Book đọc bằng Repligo (Cập nhật liên tục)

Thảo luận trong 'S60/S80/S90: KIẾN THỨC & KINH NGHIỆM' bắt đầu bởi heen, 1 Tháng bảy 2004.

1. banggiang

banggiang Thành viên

Được Like:
    61
    hehehehe thanks pác lightblue nhìu nhìu .Để cảm tạ mình gửi luôn bộ đàn chỉ thần công của Ngọa Long Sinh cũng hấp dẫn lắm :D :D mình kg bít đã có anh em nào post chưa nếu có rồi thì cũng coi như mình có lòng vậy đi..:p :p
    Đàn chỉ thần công :D :D :D
    mandm thích bài này.
  2. banggiang

banggiang Thành viên

Được Like:
    61
    Ah mình quên nữa bộ đàn chỉ thần công này là phần tiếp theo của xác chết loạn giang hồ nên mình tiện đua7 lên luon cho anh em dể anh em nào chưa đọc tiện theo dõi hơn :hug: :hug: cái này là lúc trước có pác nào post rồi mình chỉ mượn hoa cúng phật thôi anh em đừng la nhé :D :D :D :D
    Xác chết loạn giang hồ 1
    Xác chết loạn giang hồ 2
  3. tanthanh2009

tanthanh2009 Thành viên

Được Like:
    597
    Bộ Ỷthiên của Scalet post lên thiếu nhiều quá trời, chắc là do lấy trên mạng nên chưa chuẩn thì phải (cách xưng hô nghe cũng hiện đại quá)
  4. lewin

lewin Thành viên

Được Like:
    2
    tdvcb44 thích bài này.
  5. lewin

lewin Thành viên

Được Like:
    2
  6. banggiang

banggiang Thành viên

Được Like:
    61
    Hehehehe tại mình ghiền quá nên mò qua vnthuquan kiếm về được từ 231-250 up lên chia sẻ cùng anh em :D :D pác MaiDinh đừng la em giành mối nhé :D :D :D :whew: :whew: Àh cái này mình chỉ copy thôi kg có chỉnh sửa dấu má anh em cố gắng tiêu hóa nhé :)) :)) :)) :D
  7. banggiang

banggiang Thành viên

Được Like:
    61
    Hìhì tại mấy hôm nay cứ lo tìm TầmTầnKý với lo luyện Võ lâm nên chưa làm tiếp thất tuyêt ma kiếm . Nay gởi các pác TTMK 21 - 60 các pác cứ từ từ theo dõi nhé :D :D :D
    Thất tuyệt ma kiếm 21-30
    Thất tuyệt ma kiếm 31-60
  8. lewin

lewin Thành viên

Được Like:
    2
    không dám tranh với bác MaiDinh, nhưng mình cũng ghiền quá nên tự dơn và làm xem đỡ từ 251-270, mà nghĩ bụng xem1 mình thế ík kỉ quá nên xin pót đại lên, do làm ko quen tay nên còn nhiều chỗ sai, các bác thông cảm nhé

TẦN TẦM KÍ 251-270
  9. jacky_z

jacky_z Thành viên

Được Like:
    21
    Ai co' link truyện kiều chế ko? cho mình xin được chứ ??? thanks trước nha
  10. kiem_phong

kiem_phong Guest