Truyện, E-Book đọc bằng Repligo (Cập nhật liên tục)

Thảo luận trong 'S60/S80/S90: KIẾN THỨC & KINH NGHIỆM' bắt đầu bởi heen, 1 Tháng bảy 2004.

1. naq

naq Thành viên

Được Like:
    314
  2. naq

naq Thành viên

Được Like:
    314
  3. mathan

mathan Thành viên

Được Like:
    11
    naq bạn có thể chỉ mình đưa Link lên forum được ko mình mơi thử làm truyện muốn đưa lên mà không biết lệnh bạn giúp mình nha
  4. naq

naq Thành viên

Được Like:
    314
    Bạn vào ĐÂY để đăng kí 1 cái acc của 4shared rồi up truyện lên đó nhé. Rồi bạn chỉ cần copy đường link post lên cho mọi người thôi
  5. QD8040

QD8040 Thành viên

Được Like:
    11
    các bạn cho hỏi ........ có ai biết link của truyện Đại Đường Song Long Truyện của Huỳnh Dị ko ?
    Bản Full nha ....... tôi vô nhanmonquan.com, vnthuquan.net tìm rồi, ko có bản Full.
  6. QD8040

QD8040 Thành viên

Được Like:
    11
  7. metallica86

metallica86 Thành viên

Được Like:
    0
    cac bác có các kho truyện nổi tiếng của các tác giả nuoc ngoài k, to toàn thấy truyện chuong hic hic, k biết có ai có soft để convert tu Mobil pokcet ra Repligo ko, thanks anh e nhiều
  8. QD8040

QD8040 Thành viên

Được Like:
    11
    bác yêu cầu tên truyện của các tác giả nước ngoài đi, anh em mới biết đc ........ vì anh em chỉ yêu cầu truyện chưởng ko à !
  9. QD8040

QD8040 Thành viên

Được Like:
    11
    Các bác có ai biết link của truyện "Thần thoại Hi lap", "Thần thoại Bắc Âu", "Nghìn lẻ 1 đêm" ko ? .......... cho mình xin link đi ........
  10. metallica86

metallica86 Thành viên

Được Like:
    0
    to thik doc may truyen ngan Viet nam hoac Tàu nhu kieu : Xin loi em chỉ là một con đĩ, k biết bạn nào đọc chua nhugn to thay dạng truyện này khá hay,