TV cho p910i

Thảo luận trong 'UIQ: THÔNG TIN PHẦN MỀM' bắt đầu bởi nguyen ngocliem, 18 Tháng một 2005.

1. thecat

thecat Thành viên

Được Like:
    2
    các bác ơi,tại sao em đă đăng nhập rồi mà cứ mỗi khi bấm vào link down lại bị báo là bạn chưa Đăng nhập là sao vậy??
  2. langtucodon_911

langtucodon_911 Ex-Mod

Được Like:
    395
    Bạn cho minh mail của bạn đi để minh gửi cho bạn qua mail nhé.
  3. jeanle6600

jeanle6600 Ex-Mod

Được Like:
    8
    ca'i tiê'ng VIê.t bi? gi` a' , install rồi nhu*ng hiê.n 1 chu*~ cuô.c go.i o ma`n hi`nh ngoai` ( sau khi cài font TV cua? âm li.ch ) , bên trg o co' TV gi` hê't , ai bi't chi? jeanle đi
  4. vanhh

vanhh Thành viên

Được Like:
    7
    Bác gỏ kiểu gì khó xem wá!
    Cài file trên xong phải cài cái font và config vào nữa mới được.
    (font & config có thể lấy của P900 TV tôi đã upload)

Bye.
  5. Nhưng ẻm chẳng biết cài thế nào cả các ảnh hưỡng dẫn tri tiết cho em nha. CẢm ởn các anh.
  6. aptech style

aptech style Guest

thế này nhé bác down 3 cái file đó về, cài file tv trước, rồi cài font cuối cùng cài config, restart lại máy ==> ok
  7. anh17d4

anh17d4 Thành viên

Được Like:
    28
    có bản cho R3 nhưng cài vào không chuẩn đâu, hay bị lỗi chương trình,bạ up lên R5 cài mới chuẩn.
  8. anh17d4

anh17d4 Thành viên

Được Like:
    28
    Thế số 3 Hòa Mã đã cài được tiếng Việt chuẩn cho P900 chưa?Nếu chưa cài được gọi sư phụ Quang Anh lên cài cho.Cài không cần cáp luôn.Thế mới máu.hehehehehe =))
  9. phanquitra

phanquitra Guest

Bạn có bản tiếng việt cho Firmware Ver R4A10 không vậy ?
  10. Mandly

Mandly Thành viên

Được Like:
    2
    Bạn ơi chỉ giúp làm sao biết máy DT của mình có cài ĐT phiên bản tiếng Việt ko ? Của tui nó phẩn SOFTWARE VER và SYSTEM VER thì cái nào để check version của máy ?

Xin cảm ơn