ỨNG DỤNG CÓ CR CHẠY TỐT TRÊN P910i ĐÃ TEST UPLOAD TẠI ĐÂY!

Thảo luận trong 'UIQ: THÔNG TIN PHẦN MỀM' bắt đầu bởi hnnvinh, 16 Tháng mười một 2005.

1. matbiec

matbiec Thành viên

Được Like:
    6
    XIn chia buồn cùng bạn, tôi cũng vậy nhưng chỉ hết 100.000vnd vì phải chạy lại phần mền
  2. johan

johan Thành viên

Được Like:
    7
    Tôi thật chẳng hiểu tại sao các bác lại phải tốn tiền để reset máy nhỉ? :confused: Trên diễn đàn đã có nhiều bác chỉ về cách format lai máy rồi mà, nếu không format được thì tôi nghĩ update online lại FW là ok thôi mà :confused:
  3. 1311176

1311176 Thành viên

Được Like:
    0
    Bác nào up lại cho mình Taskmanager với cả cr ack hộ cái, mấy cái link trên expired mất rồi. cảm ơn các bác trước
  4. Lightblue

Lightblue Amie Staff Member

Được Like:
    8,887
    Taskman 1.0 đã upload lại

Đã upload lại cho bác và những ai cần:
    http://www.gsm.com.vn/forum/showpost.php?p=237427&postcount=49

À, với lại "cảm ơn trước" - ý bác nghĩa là không cảm ơn nữa à? :)
    :cool:
    1311176 thích bài này.
  5. Lightblue

Được Like:
    8,887
    Tình hình là nếu bác để ý cũng thấy 1 số bác đã hỏi cách format, nhưng khổ là 1 số máy lại resert liên tục quá nhanh, các bác ấy không thao tác kịp
    Còn update firmware online thì tỉ lệ thành công vẫn chưa cao...
  6. 1311176

1311176 Thành viên

Được Like:
    0
    Cho mình hỏi làm thế nào xem đuợc phim quay ở máy trên máy tính nhỉ? Xem bằng Windows Media ko đc, xem bằng quicktime đỡ hơn nhưng chỉ thấy tiếng thôi. Thấy file là mp4 nhưng bình thường vẫn xem các file mp4 khác bình thường muh? Cài mấy cái codepack rồi..
  7. Lightblue

Được Like:
    8,887
    Bác gởi nhầm chỗ rồi, nên tui nghĩ khó ai trả lời cho bác đâu. Bác nên ra ngoài này hỏi thì sẽ thu hút nhiều hơn đấy:
    http://www.gsm.com.vn/forum/forumdisplay.php?f=138
  8. 0913224040

0913224040 Thành viên

Được Like:
    0
    Tôi đã load về rối nhưng không biết cách install ntn? Nó có 2 file thi cài file nào trước, cài ntn? Giúp tôi với nhé, Xin cám ơn.
  9. daotangcuong

daotangcuong Guest

các pác cho mình xin cra...ck KPD 2.11 với. Mình tải không được . cảm ơn nhé.
  10. daotangcuong

daotangcuong Guest

Các pác gởi cho mình xin cra...ck KPD 2.11 với. Mình tải không được . cảm ơn nhé.
    mail mình : daotangcuong@yahoo.com