ỨNG DỤNG CÓ CR CHẠY TỐT TRÊN P910i ĐÃ TEST UPLOAD TẠI ĐÂY!

Thảo luận trong 'UIQ: THÔNG TIN PHẦN MỀM' bắt đầu bởi hnnvinh, 16 Tháng mười một 2005.

1. riskman

riskman Super Moderator Staff Member

Được Like:
    1,896
    Có PM frontview cho bác ở đây nè:
    Link
  2. riskman

Được Like:
    1,896
    Bác đăng ký cẩn thận nhé, đánh code vào rồi tắt chương trình đi khởi động lại, code của bác là: "31105377", nếu chưa được thì dùng: "31108848". Nếu không được nữa thì phải dùng cách khác, vì pm này tui thấy ít người đăng ký được lắm, tui loay hoay 1 ngày mới thành công :)
    0913224040 thích bài này.
  3. tinh_la_gi

tinh_la_gi Thành viên

Được Like:
    24
    Quản cáo thì là quản cáo thui..dùng rùi mới biết nó hỏng gì dzu lém !!!!
  4. riskman

Được Like:
    1,896
    Bác đang nói tới magictext phải ko? tui thấy nó được đấy chứ, tui đang dùng với mục đích chính là edit file .txt. Bác có cái nào hay thì giới thiệu anh em biết với :)
    Mà chắc tui lộn rùi, bác đang nói tới cái M600 thì đúng hơn, sorry
  5. tinh_la_gi

tinh_la_gi Thành viên

Được Like:
    24
    Hè...hè ....đang nói cái magictext ấy chứ !!! txt thì bộ offic 3.0 củng đọc và edit được mà !!! heheh...

TLG đâu có dzam qua mặt bác risman đuợc ... bác là "lão làng" mà !!! heheheh
  6. nghiemtu

nghiemtu Thành viên

Được Like:
    32
    ah tôi nạp cái Dict.ev . tôi khg chạy nó nhưng từ lúc nạp thì mất hệ thống tiếng anh và tiếng đức khi viết thư đó bác ah. khg hiểu là làm sao bác ah.
  7. Lightblue

Lightblue Amie Staff Member

Được Like:
    8,887
    Bác xem lại phần language. Chứ tui chạy OK chẳng có gì cả. Tiếng anh bình thường vô cùng.
  8. riskman

Được Like:
    1,896
    Post trùng bài ...
  9. riskman

Được Like:
    1,896
    Vậy à, tui chưa đọc kỹ giới thiệu nên tui nghĩ nó chỉ có word, excel hay ppt thôi chứ nhỉ, :confused: , nếu vậy thì ổn rồi, ..
    tui đâu dám nhận là "..." gì đó đâu, lại nhất là qua mặt bác mod như bác chứ :p
  10. new

new Thành viên

Được Like:
    1
    các bác cho hỏi có chương trình quản lý file nào đọc được sms inbox(gửi nhạc,film qua bluetooth )mà không cần search ko?