ỨNG DỤNG CÓ CR CHẠY TỐT TRÊN P910i ĐÃ TEST UPLOAD TẠI ĐÂY!

Thảo luận trong 'UIQ: THÔNG TIN PHẦN MỀM' bắt đầu bởi hnnvinh, 16 Tháng mười một 2005.

1. Lightblue

Lightblue Amie Staff Member

Được Like:
    8,887
    Không phải do thiếu đâu...

Hỏng sao. Ý tui nói là nếu trên forum này bác sưu tầm được ở đâu đó phần mềm nào bác xài thấy hay hay, chạy tốt và có cr*ck cho P910i thì giới thiệu vì sẽ có 1 số bà con chưa biết.

Tức là bác đã cài được mấy game .jar lên P910 rồi hả?
    Nếu vậy thì lúc chạy bao giờ nó cũng sẽ hiện logo Java, vì những phần mềm đó viết bằng ngôn ngữ Java đó mà.
    Nhưng mà cái logo đó chỉ hiện ra 1 chút rồi phần mềm (Game) chạy ra liền mà?!!!
  2. thaiphong82hp

thaiphong82hp Thành viên

Được Like:
    189
    Ai có Task Manager UIQ bản mới nhất cho em xin với
  3. Lightblue

Được Like:
    8,887
    Tui chỉ mới có bản 1.0

Bác có biết bản mới nhất ver. bao nhiêu không?
  4. thaiphong82hp

thaiphong82hp Thành viên

Được Like:
    189
    Tớ cũng không biết, tại không có dùng UIQ. lightblue có bản 1.0 cho tớ xin đi, tớ cài cho thằng bạn ấy mà
  5. thaiphong82hp

thaiphong82hp Thành viên

Được Like:
    189
    hề thôi tớ search được rồi,chiều qua bận quá nên cứ xin bừa :D
  6. tooold

tooold Thành viên

Được Like:
    7
    Nghe nhạc POWER MP3

Cái này dùng để nghe nhạc MP3 với đầy đủ chức năng. Vui vẻ nhé
    Xin lỗi vì dùng nhầm đuôi file, đề nghị sửa lại bằng cách dùng winrar để giải nén:hit:
    tuantu1, younhung and huythuyan like this.
  7. Lightblue

Được Like:
    8,887
  8. Lightblue

Được Like:
    8,887
    À, tui cũng góp ý thế này:
    Nếu phần mềm nào đó các bác muốn up, thì nên ghi trong phần giới thiệu cái phiên bản - version của nó là bao nhiêu cho các bác còn lại tham khảo. Nếu ai có phiên bản mới hơn thì còn biết mà giới thiệu! (giống như trường hợp Alon Audio Recoder ở trang 1 nè :D)
  9. vutien

vutien Thành viên

Được Like:
    1
    to: lightblue : tui cài được những game file.jar rùi nhưng đâu có chơi đc đâu. tui xài p900
  10. Lightblue

Được Like:
    8,887
    Kỳ lạ vậy? Tui có cài thử 1 số game (và soft) java như vậy (.jar) vẫn xài được chứ đâu có gì đâu (không hề cài 1 phần mềm nào để hỗ trợ chạy).
    Bác sang chỗ game UIQ hỏi thử xem có ai gặp thế không (up lên cho người ta xài thử). Tại vì tui xài P910i nên cũng không biết trả lời cho bác thế nào ;)
    Hay bác cứ qua đó up 1 vài game mà bác chưa chơi được (tức là cài được vào máy rồi nhưng không chạy được?) lên đó đi cho bà con cùng xem. Tui cũng sẽ qua đó down về thử xem sao.
    vietson02 thích bài này.