(Ứng dụng Việt) - Đồng hồ đen cổ điển - hình nền động

Thảo luận trong 'Ứng Dụng Việt - Việt Hóa' bắt đầu bởi anti_intermilan, 27 Tháng năm 2013.

1. anti_intermilan Thành viên

Chào mọi người, hôm nay mình xin giới thiệu ứng dụng hình nền động cho smartphone của bạn. Với ứng dụng này, bạn có thể xem thời gian hiện tại, xem thông tin thời tiết ngay trên hình nền của mình. Ngoài ra bạn có thể thêm được tối đa 2 đồng hồ nữa. Các đồng hồ này có thể cấu hình để hiển thị thời gian của các thành phố khác trên thế giới. Như vậy bạn có thể cùng một lúc xem giờ của 3 thành phố ngay trên hình nền điện thoại. Ứng dụng cũng cho phép bạn cấu hình tốc độ quay các đồng hồ, cho phép cuộn ... Hy vọng ứng dụng có thể giúp ích cho các bạn trong cuộc sống.

Đây là một số hình ảnh demo ứng dụng hình nền của nhóm mình. Các bạn ủng hộ ứng dụng Việt nhé ! (Bọn mình cũng có một số hình nền khá hữu ích khác. Các bạn quan tâm có thể xem thêm ở phần thông tin về nhà phát triển. Cám ơn các bạn nhiều. )

Link tài Google Play: https://play.google.com/store/apps/details?id=com.mobileteam.en.blackclock

Hy vọng mọi người down về và ủng hộ tác giả và app Việt
  2. haremy

haremy Thành viên

Được Like:
    5
    úi chà app hay, mà có bản cho ios không nhỉ?
  3. Merch

Merch Thành viên

Được Like:
    3
    mới tải xong, đẹp lắm, việt nam mình cũng nhiều nhân tài quá nhỉ
  4. wing04

wing04 Thành viên

Được Like:
    0
    Đẹp lắm tks nha :D