Untethered Jailbreak cho iOS 5.0.1 (Updated Redns0w 0.9.10b5c)

Thảo luận trong 'Firmware - Jailbreak - Unlock' bắt đầu bởi thanhtunghsb, 27 Tháng mười hai 2011.

1. giang47x12

giang47x12 Thành viên

Được Like:
    1
    Dung cac chuong trinh de fake IP la co the khac phuc duoc tinh trang khong ket noi duoc voi apple
  2. jevintran

jevintran Thành viên

Được Like:
    18
    đổi DNS trên máy tính , IP là đc, không cần fake chi nó chậm,thường thì đổi thành 208.67.220.220 or 8.8.8.8

---------- Post added at 03:03 AM ---------- Previous post was at 03:00 AM ----------

Hic, mình có con Ipad 2 đang chạy 4.3.5 kg biết có dùng cách này JB đc kg vậy? Tại sao kg thấy ai nhắc tời ipad2 nhĩ?....?
  3. lamhunglc

lamhunglc Thành viên

Được Like:
    4
    các bác cho em hỏi Jb buntethered này khi khởi động lại máy có bị treo táo không ạ
  4. Civic

Civic Staff Member

Được Like:
    2,549
    Tiêu đề của bài viết đã ghi rất rõ ràng rùi mà bạn :).
  5. JackDaniels

JackDaniels Thành viên

Được Like:
    0
    máy mình ip4 world bị lỗi mất sóng, lúc đầu thì ok, reboot lại là mất, thử rb mấy lần đều ko được, ai biết cách khắc phục ko chứ thế này thà để nguyên con hơn
  6. Fallen

Fallen Thành viên

Được Like:
    29
    Đang không thấy ultrasn0w đâu, hic hic.
    Lúc nãy thì redsn0w cứ exploiting là đờ ra, không cài Cydia được, nhiêu khê quá :-w
  7. hattt

hattt Thành viên

Được Like:
    18
    Bạn cứ thử dùng Resn0ws 0.9.10b1 mà JB cho 5.0 nếu bạn ngại lên 5.0.1, nhưng theo mình thì bạn nên lưu full SHSH 5.0 và lên 5.0.1 ngay đi (nhớ lưu full SHSH cho cả 5.0.1 nha)
  8. bvkakalot

bvkakalot <b><font color="green"><marquee >"Stay Hungry, Sta Staff Member

Được Like:
    1,014
    Tool lần này ra chỉ dành cho các thiết bị không dùng chip A5, dev-team đã có nói rõ ràng. Chính vì lẽ đó, iPhone 4S và iPad 2 không thể áp dụng nhé. Mong mọi người cẩn thận
    Civic thích bài này.
  9. Fallen

Fallen Thành viên

Được Like:
    29
    Sau hai lượt restore từ backup thì máy mình mới lại được như xưa #:-s, mất đứt cả đêm :-s
    Chắc mọi người ai cũng dùng iTune 10.5 rồi nhỉ, mình dùng bản 10.4 lần đầu tiên restore fw bị lỗi code 10 :D.

@: có ai restore custom fw có luôn Cydia không nhỉ, hay phải chạy redsn0w một lần nữa để hacktivate + install Cydia vậy?
  10. lamhunglc

lamhunglc Thành viên

Được Like:
    4
    sao qua em JB IP4 mua ở vitteo đã lên QT vẫn ăn táo nhỉ