UPdate Firmware Online cho Sony Ericsson UIQ

Thảo luận trong 'UIQ: THÔNG TIN PHẦN MỀM' bắt đầu bởi thienthancuaquy, 13 Tháng tư 2005.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. p900HM

p900HM Thành viên

Được Like:
    4
    Giúp tôi với các bạn ơi !!!!!!!!

chào các bạn! mình dùng một con p900

Oganiser.cxc162021 R3A06
    CDA.CDA162004/7 R4A01
    mình đã up lên rồi nhưng khi up xong nó vẫn là phiên bản cũ không thay đổi.các bạn có cách nào để up lên bản R4 hoặc R5 thì hướng dẫn cho mình nhé.(Mình làm hoàn toàn như hướng dẫn của sonyericsson.ma không đươc!)Rất trân thành cảm ơn!!!!!!!!
  2. thanhtung

thanhtung Guest

sơ đồ nokia

bác nào có sơ đồ của máy nokia 7610 post cho em với hay là có trang nào hay chỉ giúp em
  3. hung_mobile3230

hung_mobile3230 Thành viên

Được Like:
    132
    Xin hỏi các anh nào có bản phim way R5A cho máy P910i ko gửi vào mail cho em với:
    pp910i@yahoo.com.vn
    Xin cảm ơn các anh nhiều , vì nhà em ko có nối mạng ADSL nên ko làm theo cách cảu các anh dược mong các anh up lên hoặc gửi vào mail cho em nhé. Em xin cảm ơn nhiều.
    Fimwere của em la R4A10 máy SE p910i
  4. honey_untruths

honey_untruths Thành viên

Được Like:
    3
    Help!!!

5. honey_untruths

honey_untruths Thành viên

Được Like:
    3
    Các bác chỉ dùm em với....Không hiểu sao em vào đến chỗ Nhập CDA thì không sao nhập được ( nó như bị treo ấy). Vậy là sao hả các bác? E không hiểu.Thanks
  6. ntdung

ntdung Thành viên

Được Like:
    1
    Bạn gõ sẵn đoạn mã CDA rồi copy & paste vào ô đó.
    nhưng hình như bây giờ bọn SONYERICSSON không cho nâng cấp nữa hay sao ấy. tôi đưa CDA máy của tôi vào mấy lần đều báo không được phép nâng cấp ????
  7. pp910i

pp910i Thành viên

Được Like:
    188
    ờ đúng rồi bọn nó ko cho nâng cấp nữa hay sao ấy, khai báo CDA rồi mà chúng nó bảo là ko hợp lệ, chẳng hiểu như nào nữa, nếu ai biết xin tra lời giúp, vô cùng cảm ơn....
    Và nếu còn cách nào để nâng cấp FW nữa thi chỉ giúp( ko fair cách nâng cấp trong trang SE đâu nhé)
  8. ntdung

ntdung Thành viên

Được Like:
    1
    Quá đơn giản: Mang máy đến CHSC điện thoại dđ để nạp (nhớ mang theo tiền nhé).
    Có ai có cách nào khác không ạ???
  9. SMSX1

SMSX1 Thành viên

Được Like:
    3
    -Firmware mới có gì hay hơn firmware cũ không??
  10. mr9

mr9 Thành viên

Được Like:
    2
    Ơ thế có ai update được nữa không để tớ còn tự xử 1 phát nào.

Mà nếu làm với ADSL 2Mbps thì mất khoảng bao lâu hả các bác ơi. Liệu có trục trặc rồi máy có thành cục gạch không đấy.

Tò mò quá.
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.